Nahitaji wimbo wa Tanya Blount | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji wimbo wa Tanya Blount

Discussion in 'Entertainment' started by kamikaze, Sep 14, 2012.

  1. kamikaze

    kamikaze JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 202
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 60
    Ndugu wana JF natumai mu wazima,

    Naomba member yoyote aliye na wimbo "LAST TIME WE MADE LOVE" BY TANYA BLOUNT au upload hapa kwenye jukwaa nami nitaudownload maana nimeutafuta huu wimbo kwa zaidi ya miaka minne na hata kwenye net haupatikani zaidi ya title tu,

    Naomba kusaidiwa kwa hilo.
     
  2. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2013
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,695
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
  3. morphine

    morphine JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2013
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 2,566
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    hii link nahisi imepotea sijauona mdau, pili nimeshangazwa hata mimi niemutafuta sijaupata mtandaoni ikiwemo na wa Madcom ft Kelly Rowland - One Life
     
  4. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2013
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,848
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    one of my favourite slow jam...duh!
     
  5. n

    nipper Senior Member

    #5
    Aug 22, 2013
    Joined: Mar 11, 2013
    Messages: 103
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35


    tembelea link hii www.grooveshark.com mtafute utampata na huo wimbo upo,unless nenda radio one wanao
     
  6. Threesixteen Himself

    Threesixteen Himself JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2013
    Joined: Feb 12, 2013
    Messages: 6,131
    Likes Received: 3,777
    Trophy Points: 280
  7. a

    amani ds New Member

    #7
    Feb 7, 2014
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hata mimi niliutafuta sana, hatimaye umepatikana . download hapa kwenye attachment.
     

    Attached Files:

  8. AL SHARPTON

    AL SHARPTON JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2014
    Joined: Feb 6, 2014
    Messages: 2,808
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Nautafuta
     
  9. Threesixteen Himself

    Threesixteen Himself JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2014
    Joined: Feb 12, 2013
    Messages: 6,131
    Likes Received: 3,777
    Trophy Points: 280
    !
    !
    mdau umetishaje nakwambia
     
  10. m

    mimi-soso Senior Member

    #10
    Oct 24, 2014
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamani kwangu na download hauplay 😭😭😭😭😭😭
     
  11. m

    mimi-soso Senior Member

    #11
    Oct 24, 2014
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    😆😆😆😆 umekubali. Thank u so much amani ds
     
  12. a

    amani ds New Member

    #12
    Nov 2, 2014
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tumia internet download manager (IDM)
     
  13. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #13
    Jan 16, 2015
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,290
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mwenye lyrics zake jamani azitupie hapa
     
  14. saimon111

    saimon111 JF-Expert Member

    #14
    Feb 25, 2015
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,712
    Likes Received: 1,028
    Trophy Points: 280
    aise huu wimbo niliutafuta tangu 2009 nipo chuo kikuu ndio nimeupata leo
     
  15. tracy martins

    tracy martins JF-Expert Member

    #15
    Feb 25, 2015
    Joined: Aug 5, 2014
    Messages: 3,559
    Likes Received: 1,205
    Trophy Points: 280
    kaka unakumbusha chombeza time ya deo mshigeni,wakati huo niko mazengo
     
  16. tracy martins

    tracy martins JF-Expert Member

    #16
    Feb 25, 2015
    Joined: Aug 5, 2014
    Messages: 3,559
    Likes Received: 1,205
    Trophy Points: 280

    ni kati ya nyimbo bora kabisa
     
  17. tracy martins

    tracy martins JF-Expert Member

    #17
    Feb 25, 2015
    Joined: Aug 5, 2014
    Messages: 3,559
    Likes Received: 1,205
    Trophy Points: 280

    daah kaka uliouweka huu wmbo, mhe aliyeomba na tanya alioumba m,barikiwe saana, hii ni bonge ya nyimbo, nimeitafuta siku nyingi saana
     
  18. wilchuma

    wilchuma JF-Expert Member

    #18
    Mar 17, 2016
    Joined: May 16, 2013
    Messages: 1,090
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    hii nyimbo niliitafuta kwa miaka mingi sana,ndio nimeipata leo Asante sana Mungu
     
  19. mama yuva

    mama yuva JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2017
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Huu wimbo sijui kwa nini ulikuwa adimu sana. Mie pia niliutafuta balaa!
     
  20. Threesixteen Himself

    Threesixteen Himself JF-Expert Member

    #20
    Dec 4, 2017
    Joined: Feb 12, 2013
    Messages: 6,131
    Likes Received: 3,777
    Trophy Points: 280
    !
    !
    Mwenye lyrics jamani
     
Loading...