Nahitaji vitambaa kwa ajili ya kushona vyandarua

Nahitaji vitambaa kwa ajili ya kushona vyandarua

Mtini

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Posts
1,493
Reaction score
2,366
Kwanza natunguliza shukrani za dhati kwa jukwaa hili pamoja na wadau wake wote kwa ujumla kwani limenisaidia sana, biashara zangu zote nazofanya nilianza kuja kwanza hapa kwenye hili jukwaa nikapata ushauri namna ya kuanza na sasa naendelea vizuri.

Leo nimekuja kivingine, nauliza wapi napata majora ya vitambaa vinavyotumika kutengeneza (kushona) vyandarua.

Natanguliza shukrani kwenu wadau nikiamini nitapata msaada tena kwa mara nyingine kwani hamjawahi kuniangusha
 
Nenda SUNFLAG na A TO Z Arusha, utapata vya kutosha.
 
Back
Top Bottom