Nahitaji vifungashio na mashine kwa ajili ya kuuzia lishe yangu


SUZANE

SUZANE

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
746
Likes
56
Points
45
SUZANE

SUZANE

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
746 56 45
Heshima natanguliza.

Baada ya kuzunguka katika maduka na supamaket kadhaa, nimepata oda ya kusambaza unga wa lishe.

Tatizo hata sijui vifungashio nitavipata wapi. Tafadhali naombeni msaada wenu.

Nahitaji ile mifuko migumu ya lailoni pamoja na ile mashine ya kufungia vifungashio hivyo.

Nawakilisha wakuu!!
 
commited

commited

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2012
Messages
1,618
Likes
17
Points
135
Age
28
commited

commited

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2012
1,618 17 135
Hongera dada kwa kujituma naamini utafanikiwa
Subiri tu wadau watakuja watakupa muelekeo

CC: Chasha,uvugizi, mayenga.
 
F

frajosmal

Member
Joined
Oct 27, 2013
Messages
89
Likes
0
Points
13
F

frajosmal

Member
Joined Oct 27, 2013
89 0 13
Heshima natanguliza.

Baada ya kuzunguka katika maduka na supamaket kadhaa, nimepata oda ya kusambaza unga wa lishe.

Tatizo hata sijui vifungashio nitavipata wapi. Tafadhali naombeni msaada wenu.

Nahitaji ile mifuko migumu ya lailoni pamoja na ile mashine ya kufungia vifungashio hivyo.

Nawakilisha wakuu!!
Kama hutojali nitumie namba yako kwenye email frajosmal@yahoo.com nitakutafuta. Kila kitu kinapatikana dada hujachelewa,ni swala tu la kujipanga mwenyewe.
 
Ngamba

Ngamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2013
Messages
698
Likes
49
Points
45
Ngamba

Ngamba

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2013
698 49 45
Hongela kwa kupiga hatua japokuwa hukufanya enough research as to what the supermarket prefer mode of packing some like packen in polythen bug other in paper bug. Cha msingi ni kujua je wareja wako wanapendea packing ipi na ya uzito upi? Then igekuwa lahisi kujua ni vipi ujipange na inakuwezesha kujua ni kwa bei ipi uwauzie ili uweze pata profit
That is all I can help you with at moment. I wish u all the best
 

Forum statistics

Threads 1,237,900
Members 475,774
Posts 29,305,385