kama unataka simu mpya na warranty ya miaka miwili full boxed cheki galaxy j5 ipo juu kidogo ya budget yako, unaipata kwa around 400,000 au inaweza shuka kidogo (niliwahi kuinunua 390,000).
hii simu inakidhi vigezo vyako vya camera na ukaaji chaji mzuri pia ina flash (tochi) ya mbele hivyo inaweza saidia kwenye giza ukitaka kuongea. ila ina weakness kubwa version inayokuja Tanzania haina 4g.
kama utaamua kwenda used au simu mpya ambazo sio full box angalia lg g2 around 350,000 ni simu nzuri sana na inakaa na chaji na camera nzuri.