Nahitaji shule ya kuwasaidia kufundisha hesabu bure kabisa

Nahitaji shule ya kuwasaidia kufundisha hesabu bure kabisa

Matanzia kizebazeba

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Posts
654
Reaction score
630
Habari wanajamvi mm nipo mwanza nilisoma pcm na ninapenda sana hesabu kwa sasa nipo chuo kikuu mwaka wa tatu ninapenda jitolea kurudisha mapenzi yangu katika wanafunzi kwa kujitolea kuwafundisha hesabu o-level mpaka A- level bure kabisa ila cha msingi ni waweze kucover gharama ya nauli zangu kuwafata ,
Napatikana mwanza kwa shule yeyote ama institution yeyote watakao kua na nina hata wanafunzi irimradi wawe na nia ya dhat ni PM,
Hata mikoa ya kanda ya ziwa nipo tayari..
Ipende hesabu ikupende
 
ushauri
tembelea shule ya kata iliyo karibu na hapo chuo unaposoma ..
ukimueleza mkuuu wa shule nia yako lazima atangalia namna ya kutoa hizo gharama za nauli ...
 
Mkuu Kizebazeba, big up! Nimewasiliana na Mdau mmoja hapo "Ng'wanza". Ameahidi kuwa kesho ataongea na Mkuu wa Shule yao na atanipa mrejesho hiyo kesho. Ni Shule ya Binafsi ya "English Medium" yenye madarasa ya kuanzia Chekechea hadi Kidato cha Nne!!
 
Shule za kata kibao tu hazina walimu. Nenda shule ya kata hapo jirani yako.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
... kinachonisikitisha Shule nyingi za "private" zimejaa waalimu vimeo kutoka nchi jirani. Hapo wa kulaumiwa sijui ni nani!
 
wadau mm nlitaka kujitolea nifundshe biology na chemistry, mkuu anasema hata ya nauli 2 hawezi kunisaidia inakatsha tama
 
Shule za kata hazitaweza mpa gharama za nauli, labda kata ya kimara, makumbusho etc
 
Habari wanajamvi mm nipo mwanza nilisoma pcm na ninapenda sana hesabu kwa sasa nipo chuo kikuu mwaka wa tatu ninapenda jitolea kurudisha mapenzi yangu katika wanafunzi kwa kujitolea kuwafundisha hesabu o-level mpaka A- level bure kabisa ila cha msingi ni waweze kucover gharama ya nauli zangu kuwafata ,
Napatikana mwanza kwa shule yeyote ama institution yeyote watakao kua na nina hata wanafunzi irimradi wawe na nia ya dhat ni PM,
Hata mikoa ya kanda ya ziwa nipo tayari..
Ipende hesabu ikupende

Duh...aisee wewe ni mtanzania haswa na mzalendo na si akina mwigulu wanaharibu nchi na kujiita wazalendo.Hongera sana.
 
Nadhani umasikini ni wa kifikra zaidi kuliko ki-mali. Siku zote huwa ninashindwa kuamini kuwa Bodi za Shule ni kwa nini "kuziwasaidii" Waalimu Wakuu katika baadhi ya haya masuala ikiwemo kuwahamasisha Wazazi na Walezi kuchangia gharama kwa ajili ya nauli na posho kidogo kwa Mwalimu wa kujitolea?
Sawa, Wazazi wengi watajificha chini ya kivuli cha umasikini, lakini, come-one, hadi lini?
Sawa, kunaweza kukawa na wasiwasi kwa Wazazi/Walezi kama kweli michango itamfikia Mwalimu mlengwa. Hapo tena Bodi ya Shule, ambayo inachaguliwa na Wazazi/Walezi (nisahihishwe kama nimekosea), inaweza kusimamia hilo!
Kwa maoni yangu, Wazazi/Walezi wanayo nafasi na wajibu mkubwa sana katika kuhakikisha matokeo, malezi na makuzi bora kwa Watoto badala ya kujificha kwenye kivuli cha wimbo wa siku zote wa umasikini
 
jitolee kwa moyo wote,achana na mawazo tete ya watu,wanajal maslahii tu wakat baba zao waliowanunulia hz p.c wanazotumia kukujb ovyo nao walfundshwa na waliojtolea,wamezkuta hawaulz wanajua kukejel tu
 
kaka nambie! Kuna shule inaitwa LWANDAI huko LUSHOTO walikua wanatafta mwalimu wa hesabu wa kumuajiri kabisa nta ku PM namba yao uwasiliane nao.
 
Mkuu Kizebazeba, big up! Nimewasiliana na Mdau mmoja hapo "Ng'wanza". Ameahidi kuwa kesho ataongea na Mkuu wa Shule yao na atanipa mrejesho hiyo kesho. Ni Shule ya Binafsi ya "English Medium" yenye madarasa ya kuanzia Chekechea hadi Kidato cha Nne!!

Mkuu, nikiahidi. Nimekuwa naongea na kumkumbusha Mdau kuhusu shauri lako. Inainekana mwenye maamuzi, ambaye ni Mkuu wa Shule hiyo, ametingwa. Nitaendelea kufanya mawasiliano na kama kuna jipya nitakujulisha. Asante!
 
Back
Top Bottom