Nahitaji samsung galaxy s3

Ninayo yangu nauza used sababu nimenunua simu nyingine mpya kwa 250000 ni ya kubadili tu cover la nyuma sabab limechoka na kamera ya nyuma inahitaj kusafishwa kidogo ina vi trace vya uchaf viliingia ila vingine viko poa 0713522445
 
Ninayo yangu nauza used sababu nimenunua simu nyingine mpya kwa 250000 ni ya kubadili tu cover la nyuma sabab limechoka na kamera ya nyuma inahitaj kusafishwa kidogo ina vi trace vya uchaf viliingia ila vingine viko poa 0713522445

Ushafeli biashara.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom