Nahitaji result slip, naishi mbali, sina nauli

Nahitaji result slip, naishi mbali, sina nauli

kiumbempole

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2016
Posts
700
Reaction score
1,186
Umuofia kwenu wadau wangu wa JF.

Nimemaliza kidato cha sita mwaka huu shule fulani Mpanda mkoani Katavi.

Sasa nauli ya kufika huko kufuata result slip kwa sasa nimekwama, sina.

Niko Moro. Nimepata wazo, hivi inawezekana kupata hiyo hati ya matokeo pale NECTA Dar nikienda mwenyewe?

Naona kama inakuwa nafuu kidogo.
 
Request through ofisi za posta, nenda pale posta karibu na maktaba ya mkoa ..kama number Yako ya mtihani unaikimbuka jaribu.. au wasiliana na mwalimu wa taaluma shule uliyosoma,result slip kama zimeshafikishwa shule akutumie kwa bus, utalipia gharama kidogo kuliko kusafiri.
 
Umuofia kwenu wadau wangu wa JF.

Nimemaliza kidato cha sita mwaka huu shule fulani Mpanda mkoani Katavi.

Sasa nauli ya kufika huko kufuata result slip kwa sasa nimekwama, sina.

Niko Moro. Nimepata wazo, hivi inawezekana kupata hiyo hati ya matokeo pale NECTA Dar nikienda mwenyewe?

Naona kama inakuwa nafuu kidogo.
tafuta mshkaj wako anaenda uko andika barua ya maombi ya kuchukuliwa result slip make sure auna deni lolote
Umuofia kwenu wadau wangu wa JF.

Nimemaliza kidato cha sita mwaka huu shule fulani Mpanda mkoani Katavi.

Sasa nauli ya kufika huko kufuata result slip kwa sasa nimekwama, sina.

Niko Moro. Nimepata wazo, hivi inawezekana kupata hiyo hati ya matokeo pale NECTA Dar nikienda mwenyewe?

Naona kama inakuwa nafuu kidogo.
 
Request through ofisi za posta, nenda pale posta karibu na maktaba ya mkoa ..kama number Yako ya mtihani unaikimbuka jaribu.. au wasiliana na mwalimu wa taaluma shule uliyosoma,result slip kama zimeshafikishwa shule akutumie kwa bus, utalipia gharama kidogo kuliko kusafiri.
Hii huduma inawezekana hata kama mwalimu wa taaluma hamfahamiani? Aliyekuwemo amehamishiwa shule nyingine
 
Back
Top Bottom