Anapata vizuri tu wewe tu ndio hujui hiloLaki 7 nunua baiskeli sio kwa boxa
Ahsaantee Mkwe wanguKumbeee
Asante skfull mkwe wa shunie [emoji1][emoji1]
Ipo kwa 800k ila imekufa gearbox ipo darIwepo Iringa,Morogoro,Dar au Tanga. Bajeti yangu in sh 700,000 taslimu.
Bora umemwambia, mana hajui asemaloAnapata vizuri tu wewe tu ndio hujui hilo
Mnataka mumuuzie mwenzenu [emoji378][emoji378][emoji378]. Ishu sio kupata. Je itakuwa nzima?Anapata vizuri tu wewe tu ndio hujui hilo
Nipe mawasiliano tuyajenge,yangu 0788452200Ongezea laki tatu hapo njoo PM
Nimekuelewa mkuu,ilasijajua gharama ya hiyo gearboxAhsaantee Mkwe wangu
Ipo kwa 800k ila imekufa gearbox ipo dar
Sawa itapendeza kama utaiona ukanipa taarifa kamili, na sijui ipowapi hii?Hata mimi cna uhakika ila sio kwamba imekufa haitembei, hapana! Hiyo piki piki ni ya mwanamama alimpa mtu aitumie siku moja akaja kumwambia pikipiki inasumbua giabox mama kachukia maana ni kama mpya lakini hapelekewi hela kwa hasira akaona auze kwa hasara, hivyo aliniambia tu kwa simu cjaenda kuiona kwa macho nikatathimini ubovu wenyewe mkuu
Naomba mawasiliano yako ili nije kuionaAhsaantee Mkwe wangu
Ipo kwa 800k ila imekufa gearbox ipo dar