nahitaji nyimbo ya emmanuel nkulila-PAIN IN ME.. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nahitaji nyimbo ya emmanuel nkulila-PAIN IN ME..

Discussion in 'Entertainment' started by lexur16, Jan 31, 2012.

  1. lexur16

    lexur16 Senior Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 45
    naombeni kwa yeyote mwenye nyimbo ya PAIN IN ME..ya nkullila apost coz naihitaji sana
     
  2. N

    Nonda JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 12,995
    Likes Received: 1,726
    Trophy Points: 280
  3. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,247
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nkulila nae mwanamuziki au muuza.....
     
  4. lexur16

    lexur16 Senior Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 45
    poa kijana nshaipata..asante sana
     
  5. k

    kukujogoo Member

    #5
    Feb 11, 2015
    Joined: Nov 22, 2013
    Messages: 18
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Kwa yeyote anaeweza kunipa link ni download wimbo wa mtanzania Emmanuel Nkulila tupia hapa tadadhali!!! thanks
     
  6. said tuza

    said tuza Senior Member

    #6
    Mar 7, 2015
    Joined: Jan 5, 2015
    Messages: 131
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    mambo vp wadau?tafadhali mwenye wimbo wa emmanuel nkulila'pain in me'na wa luther vandross'hearts get broken all the time'anisaidie tafadhali
     
  7. DOGofGOD

    DOGofGOD JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2015
    Joined: Feb 15, 2015
    Messages: 1,351
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Naona Umekaa Mda Mrefu Sana Bila Ya Kusikilizwa.Ila Subiri Wadau Utasaidiwa.Lakini Itabidi Uwe Mvumilivu Kidogo.Kwasababu Mtaka Cha Uvunguni? .....................
     
Loading...