Nahitaji nyimbo ya Emmanuel Nkulila-PAIN IN ME..

Nahitaji nyimbo ya Emmanuel Nkulila-PAIN IN ME..

lexur16

Senior Member
Joined
Oct 11, 2010
Posts
157
Reaction score
201
naombeni kwa yeyote mwenye nyimbo ya PAIN IN ME..ya nkullila apost coz naihitaji sana
 
poa kijana nshaipata..asante sana
 
Kwa yeyote anaeweza kunipa link ni download wimbo wa mtanzania Emmanuel Nkulila tupia hapa tadadhali!!! thanks
 
mambo vp wadau?tafadhali mwenye wimbo wa emmanuel nkulila'pain in me'na wa luther vandross'hearts get broken all the time'anisaidie tafadhali
 
Naona Umekaa Mda Mrefu Sana Bila Ya Kusikilizwa.Ila Subiri Wadau Utasaidiwa.Lakini Itabidi Uwe Mvumilivu Kidogo.Kwasababu Mtaka Cha Uvunguni? .....................
 
Ume
mambo vp wadau?tafadhali mwenye wimbo wa emmanuel nkulila'pain in me'na wa luther vandross'hearts get broken all the time'anisaidie tafadhali
Umefanikiwa kuipata hiyo nyimbo ya emanuel maana naitafuta nimeikosa mpaka muda huu
 
Back
Top Bottom