Nahitaji namba ya simu ya mkononi ya Badra Masoud wa Tanesco.

Nahitaji namba ya simu ya mkononi ya Badra Masoud wa Tanesco.

Shansila

Senior Member
Joined
Jan 28, 2012
Posts
189
Reaction score
36
Wanajamvi,kweli nahitaji namba ya simu ya mkononi ya afisa habari wa Tanesco bi Badra Masoud!Kama angekuwa anasoma hii thread,shida yangu ni kuwa;

Nilitoa taarifa ya kuanguka kwa nguzo ya umeme na nyaya kuning'inia ovyo katika mtaa wangu kwa kitengo kinachojiita cha dharura tangu iliponyesha mvua ile kubwa ya kwanza ya December lkn hadi leo hawajaja!Sielewi maana ya dharura kwao,ila naona kuna uwezekano kuwa inahitajika rushwa ili hawa jamaa waweze kuja!

Tafadhali kwa mwenye namba ya huyu mama anisaidie.
 
ulitoa taarifa wapi?
walikupa namba ya taarifa?
piga tanesco call centre
2194400
 
Back
Top Bottom