Nahitaji mwanamke wa kuwa mke

Ptheducer15

Member
Oct 18, 2012
20
45
Mimi ni kijana nmezaliwa tarehe 2 jan 1986. Umri unakwenda na sasa najisikia niko tayari kuwa na mke na kuanza maisha ya familia. Mimi ni mkristo hivyo nahitaji mwanamke mkristo na mweye hofu ya Mungu. Mimi sinywi pombe wala sivuti sigara....
Nahitaji mwanamke mwenye mwili wa kawaida/mwembamba na asiwe mfupi rangi yeyote ila kama ni mweupe usiwe wa mkorogo. Umri kuanzia 21-27
 

pingu mkoka

JF-Expert Member
Dec 10, 2013
434
225
ushafanya uzinz weee xaxa unataka kuoa.jitahidi kuchagua ukioa ambaye co bikira ujue ni demu wa mtu.
 

byb sac

JF-Expert Member
Dec 10, 2013
909
500
dah ama watu wameamua kuvunja ukapera.hope utafanikiwa kumpata lakin kwa humu jf....mhhhh
 

High Vampire

JF-Expert Member
Nov 17, 2012
2,138
2,000
Mkuu tembelea haya maeneo utapata mke mwema
msibani
makanisani
misikitini
kwenye maharusi
kwa wapenda hela kama vyuoni kumbi za starehe kwa wauza kuku
na mwisho kabisa tafuta hela watakuja wao wenyewe kwa kigezo cha hela
Mimi ni kijana nmezaliwa tarehe 2 jan 1986. Umri unakwenda na sasa najisikia niko tayari kuwa na mke na kuanza maisha ya familia. Mimi ni mkristo hivyo nahitaji mwanamke mkristo na mweye hofu ya Mungu. Mimi sinywi pombe wala sivuti sigara....
Nahitaji mwanamke mwenye mwili wa kawaida/mwembamba na asiwe mfupi rangi yeyote ila kama ni mweupe usiwe wa mkorogo. Umri kuanzia 21-27
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom