Mkuu una ela za kuchezea au?Salaam Wakuu!
Mie ni mjasiriamali nahitaji kujifunza adobe cc program za Adobe Illustrator, InDesign, Premier, na Photoshop.
Nahitaji mwalimu wa hizo program awe anakuja Kurasini jioni saa kumi ananifundisha.
Kama yupo aje PM tuelewane bei.
Njoo PM nikuunganishe na mtaalamu wa IT yupo hapo kwa azizi alySalaam Wakuu!
Mie ni mjasiriamali nahitaji kujifunza adobe cc program za Adobe Illustrator, InDesign, Premier, na Photoshop.
Nahitaji mwalimu wa hizo program awe anakuja Kurasini jioni saa kumi ananifundisha.
Kama yupo aje PM tuelewane bei.
Nimekutumia nambaSawa mkuu
Mkuu una ela za kuchezea au?
Nenda youtube utakuta video humo za kukufundisha... Anza na photoshop na illustrator!!
Ila uwe na pc na software husika!!
Salaam Wakuu!
Mie ni mjasiriamali nahitaji kujifunza adobe cc program za Adobe Illustrator, InDesign, Premier, na Photoshop.
Nahitaji mwalimu wa hizo program awe anakuja Kurasini jioni saa kumi ananifundisha.
Kama yupo aje PM tuelewane bei.
Mkuu tuelewane bei shusha kidogo. Njoo PMmimi nimejifunza youtube tu najua sana illustrator naitumia sana kwenye vector logo, photoshop na indesign kwenye pixel based artwork... na nafundisha wengi tu ila nachaji kwa masaa mawili 40,000
na hata tshirt printing, proffessional photography, video editing,,na hata beat making kwa fruit loops nafundisha pia wale watu wasiotaka kujifunza kwa youtube.
napatikana pia veta kila jumamosi.. karibu sana
Tshirt Garage Mabibo Hostel (@tshirt_garage_mabibo_hostel) • Instagram photos and videos
Photo_ studio_mabibo_hostel (@photo_studio_mabibo_hostel) • Instagram photos and videos
ushauri wa kwanza naokupa jitahidi upate computer au laptop ya Mac for accuracy colors in logos.. au desktop / laptop ya windows yenye graphics card kubwa, processor kubwa, touch screen display, na ram kubwa... adobe CC package imejaa demanding softwares tu ambapo kama huna computer nzuri kuna vitu hutaweza vifanya
Mkuu tuelewane bei shusha kidogo. Njoo PM
Kama huelewi mtandaoni unadhan ukifundishwa wiki moja ndio utaelewa vyote??Mie sielewagi mtandaoni