Naitaji mtu wa kunitengenezea website.
Bei zake ziwe nafuu.
Kazi yake iwe nzuri.
Atumie artwork zake asipest templates.
Ni website ya habari za ubunifu,mitindo,ujasiriamali nk.
awe anajua kuunga na adsense pamoja na pinpoint.
awe tayari kunipa maarifa na mimi pia.
Tuchekiane!
Bei zake ziwe nafuu.
Kazi yake iwe nzuri.
Atumie artwork zake asipest templates.
Ni website ya habari za ubunifu,mitindo,ujasiriamali nk.
awe anajua kuunga na adsense pamoja na pinpoint.
awe tayari kunipa maarifa na mimi pia.
Tuchekiane!