Nahitaji msaada | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji msaada

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by chriss brown, Nov 23, 2011.

  1. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman mwenzenu nina girlfriend 4,wote wananipenda,nana wapenda.imefika mahali natakiwa kuchagua mmoja tu,kwa ajili ya ndoa,wawili wapo dar,na mmoja yupo masomoni china,na mwingine tanga,wote madent.ila hawa wadaa wote wafanyakazi.nimchague yupi?,wote wana vigezo vyangu.lakini dini yangu inaruhusu mmoja tu...Help
     
  2. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 611
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 80
    Chriss brown
    Maybe ungeanza kwa kutupa wasifu wa kila mmoja and from your perspective what is that one distinguishable character and/or feature she has that sets her apart from others, and then...................
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,045
    Likes Received: 2,223
    Trophy Points: 280
    dahhhh
    kuna show moja inaitwa "The Bachelor"
    haina tofauti na ulicho andika hapo..

    Anyway
    umesha solve hili tatizo mwenyewe , umesema ya kwamba
    unawapenda wote, nani mmoja tu anaeendana na dini yako.

    Kama ingekuwa ni mimi ningeangalia ni yupi ntakae weza ishi nae
    kwa amani na Je aninipenda kama ninavyompenda , Nsinge angalia
    dini. ( lakini huyu ni mimi)

    Maisha ni hali ya hewa tuna tabiri "forecast" lakini hali ya hewa inaweza
    isije kama tulivyotabiri. . Chagu anaeendana nawe. na Kila lakeri na safari yako.
     
  4. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nachomaanisha,nahitaj mmoja tu.nikimaanisha.mimi mkristo,pia wao.
     
  5. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,528
    Likes Received: 301
    Trophy Points: 180
    sasa kama dini yako inaruhusu mmoja mbona wewe unao wanne? Nalog off
     
  6. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndo nachagua sasa.
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,240
    Likes Received: 22,869
    Trophy Points: 280
    How do you manage to have all of them? If at all is true then you must be one hell of a stud!

    And do they all know of each other? If so, what is their take on the whole situation?

    Anywho, here is my suggestion...a couple of years ago there used to be a television dating reality show called ElimiDate in which one person chose between four contestants of the opposite sex (who vied for him/her) by eliminating them one by one in three rounds.

    You could do the same with your girls. If you need help with it just holla. I'd be more than happy to assist you on how to go about it.
     
  8. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,522
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Angalia ambaye moyo wako unakwambia ndiye anayefaa na umuoe,hapa hatuwezi kukuchagulia maana hatujui unapenda nini toka kwao,hata hivyo hujaweka data zao hapa.
    Sijapenda kuona una wanawake wote hao,hivi kwa hali ilivyo sasa bado tu huogopi magonjwa?Unawaamini vipi hao wanawake ambao unaishi nao mbali?Ninaona hata kama utaamua kumchagua mmoja bado utaendelea kusumbuka na wa nje,angalia tabia yako na anza kuchukua hatua juu ya mwenendo wako wa maisha.
     
  9. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,584
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Mi nadhani umejichanganya! Haya tudanganye sasa kwa wote upendo uko sawa sawa? Kama sio jibu ushalipata. Nenda kwa unaempenda sana ila huyo wa china achana nae ana mapenzi feki
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,454
    Trophy Points: 280
    Badili dini uoe wote 4. Ukianza kupata marital problems urudi tukushauri. Japo nahisi ukiwaambia ukweli utashangaa nao kila mmoja alikua na wake, ww ndo ulikua spare tyre. Kwa hiyo andaa moyo wako, nyundo ya kupasulia mawe nayo hupasuka
     
  11. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Fuata moyo wako, wewe mwenyewe unalo jibu moyoni nani anakufaa.
     
  12. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,497
    Likes Received: 1,315
    Trophy Points: 280
    Sina cha kusema hapa!
     
  13. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #13
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,438
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Katika hao wanne yupo mmoja ambaye unampenda zaidi ya wote na unawafahamu vizuri wewe mwenyewe. Hata hivyo sisi hatujui sifa unazopendelea awe nazo mkeo mtarajiwa, hivyo kazi ni kwako kuchagua.
     
  14. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #14
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siwez badili dini.
     
  15. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #15
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante
     
  16. Geen

    Geen JF-Expert Member

    #16
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 282
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kama hakuna unayempenda zadi kati ya hao jua tu kwamba huwapendi wote kwa dhati .
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,749
    Likes Received: 455
    Trophy Points: 180
    kwenye kuoa inaruhusu mmoja ila kwenye kufanya uzinzi nafikiri ameruhusiwa hiyo idadi.
     
Loading...