Nahitaji msaada wenu wa dhati

Nahitaji msaada wenu wa dhati

Egwugu

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Posts
17,558
Reaction score
8,556
Aliye na charger/adaptor ya computer aina ya Accer yenye input 100-240V na output 19V..kama unayo naomba msaada wako nashindwa kuoperate kompyuta yangu,tuwasiliane kupitia 0717-522175
 
nenda kwenye jukwaa la science na technology kule kuna wataalam wanaweza kukupa hata technic ya kutumia charger ya wireless! Au hata charger ya kobe...
 
Heeh! Charger ya kobe tena Mkuu wa chuo!!...ila wacha niende huko kwenye science na teke linalokujia
 
Back
Top Bottom