MIRABEL CRAWLY
Member
- Jan 31, 2022
- 97
- 299
- Thread starter
-
- #41
Mbona kasema Mama yake kamchagulia Mke?
Hiyo kauli hata kama ni ya uongo haipaswi kuwa hata kichwani kwa Mwanaume.
Bado hujui kuwa kuna wanaume wanachaguliwa? Basi nikuache naongea na Mtoto Mdogo.Alkua anatafuta sababu ya kuniambia tu!
ila Najua kabisa mwanaume hawezi chaguliwa mke na mama[emoji4]
Vingereza vingi......in reality its not True.....unakimwaga kama vile unayaweza.
Mkuu hayana Mwongozo
Mdogo wangu achana na mahusiano kwanza kama unaitak future yako.Dah! We kaka[emoji28]mbona ivo lkn
Hahaha wanachezeana huko hawajui hata wanafanya niniHawa watoto wa 2000
Bado hujui kuwa kuna wanaume wanachaguliwa? Basi nikuache naongea na Mtoto Mdogo.
Hawa watoto wa 2000
Oya bahariaaaYou need to fucks with me Asap ili uweze kumdelete permanently😁! Unaweza ukachukulia utani ila thats the main solution. #Mndewa
Iwe amesema kweli au kakudanganya yapaswa kujua hapo hakuna Mwanaume.Kwahyo unataka kusema kwamba hajanidanganya?? Amesema ukweli??
sawa between the line unaonekana kweli upo decent, japo bado una ka utoto fulani hivi....i wish to know you better😊Sina disrespected kabisa[emoji22][emoji22]
🤔🤔Hahaha wanachezeana huko hawajui hata wanafanya nini
sawa between the line unaonekana kweli upo decent, japo bado una ka utoto fulani hivi....i wish to know you better[emoji4]
Darling [emoji178], my heart goes out to you. I can't imagine what you're going through. Please know that I'm here for you if you want to talk. You deserve all the happiness in the world, and I hate to see you hurting.
Please visit your PM as soon as possible
Maneno mengine yaliyopo yamebebwa na hilo hayo maneno "wanaume ni mbwa"Kwahyo ndo neno ulilo ona tu hapo??
kwako wewe kuendelea nae ni kijichelewesha mwenyewe kupata baraka zako....[emoji3064]huwa mnawaza kwamba huwa tunaumia mkifanya ivo na kuondoka.. ?
kingine naona kama kuna baraka nazuia nikendelea nae..
Move on girl hauna mtu hapo atakupotezea muda wako na chance za kupata mtu sahihiHello JF Family..
Need a HELP
I’ve been in a relationship with a man ambaye hatukujuana vizuri ( I regret it🥹) we date for one year, at that time wakat tunaanza dating nilikuwa single for 2 years..
Mwanzo nljua tunaweza achana muda wowote kwasababu simjui Freshii maybe ana girlfriend wake huko… siku zinavyoenda penzi likakolea nazi 25..
To be honest nlivyokuwa kwenye hayo mahusiano nlkua sio mtu wa kumsumbua hata kidogo, nlkua namuacha kama akipata muda atanichek asiponichek sina noma pia.. ( I was busy minding my own business)and I never cheated
Baada ya muda mawasiliano yakapungua kabisa.. pia alkua ananikwepa nisiende kwake..
Actually mm nina INTUITION, nilihisi kitu na kweli baadae he confessed kwamba he was going through alot the reason is because mama kamchagulia mtu wa kumuoa( ila wanaume nyie ni mbwa[emoji81][emoji81][emoji81] mtafutage sababu zenye mashiko)
Until now I know he’s lying for everything[emoji3064][emoji3064][emoji3064] but he doesn’t know kama najua.. ( kipenda roho[emoji38][emoji119])
And I decided to cut him off But akinichek
nashindwa mu ignore kabisa[emoji22] Nimelia sana saana..
Nowadays nakuwa na hasira sana[emoji3064][emoji3064][emoji3064]
Yani nikiskia mtoto wa mtu ananiambia ananipenda Natamani nimtukane[emoji1787]
Lastly he said even if I get married to another man / when he get married hatoniacha( hii ndo inanipa utata) MENS NAOMBA MNIJIBU
NB: I’m 25[emoji16]
Maneno mengine yaliyopo yamebebwa na hilo hayo maneno "wanaume ni mbwa"
Ikiwa tu mbwa sidhani kama kuna haja ya sisi kukushauri umpe mbwa mwenzetu nafasi nyingine.
Mie nakushauri tu kuwa vaa ujasiri na mpotezee huyo umbwa kabla hajakutafuna.