Nahitaji Mkopo bank kwa kuweka dhamana nyumba

Bonikita

Member
Jun 10, 2015
6
45
Habari wakuu,mi ni mfanyabiashara mdogo kariakoo natumia kitambulisho cha mfanyabiashara.

Biashara yangu ina wateja wengi kiasi kwamba mzgo naokuwa nao hautoshi nimefikiria kwenda kukopa bank niweke dhamana nyumba ila nyumba iko mkoani.

Naomba kwa yeyote anaefahamu kuhusu mikopo anipe muongozo tafadhari.
 

Kawe Alumni

JF-Expert Member
Mar 20, 2019
8,700
2,000
Kakope ilipo nyumba comrade
Habari wakuu,mi ni mfanyabiashara mdogo kariakoo natumia kitambulisho cha mfanyabiashara.Biashara yangu ina wateja wengi kiasi kwamba mzgo naokuwa nao hautoshi nimefikiria kwenda kukopa bank niweke dhamana nyumba ila nyumba iko mkoani,naomba kwa yeyote anaefahamu kuhusu mikopo anipe muongozo tafadhari
 

Muuza viatu

JF-Expert Member
May 14, 2020
304
250
Habari wakuu,mi ni mfanyabiashara mdogo kariakoo natumia kitambulisho cha mfanyabiashara.

Biashara yangu ina wateja wengi kiasi kwamba mzgo naokuwa nao hautoshi nimefikiria kwenda kukopa bank niweke dhamana nyumba ila nyumba iko mkoani.

Naomba kwa yeyote anaefahamu kuhusu mikopo anipe muongozo tafadhari.
Nitajie namb za hiyo kiwanja
 

andjul

JF-Expert Member
Dec 14, 2013
17,420
2,000
Ndio ina hati
Nenda bank iliyopo maeneo (wilaya) ilipo nyumba,watakagua documents na nyumba husika.
Biashara itakaguliwa na bank(tawi) iliyopo karibu na eneo husika, mwisho watakushauri uombe mkopo kupitia tawi lipi kati ya hayo mawili.
 

Mungai tz

JF-Expert Member
Aug 30, 2011
5,634
2,000
Kama unayo nyumba ina hati ni vizuri, Lakini kupata mkopo inakubidi usajili biashara yako ifahamike, Uwe na leseni ya biashara na utambulisho wa mlipa kodi(TIN)

Hio biashara iwe imejiendesha zaidi miezi sita, Ukishatimiza hayo masharti, Chukua hatua nenda kwa wakopeshaji utapata mkopo, Zingatia bank hazikopeshi mtu ambae anaenda kuanzisha biashara
 

Arien

JF-Expert Member
Aug 29, 2017
10,356
2,000
Hivi benki zinakopesha mtu ambaye hana biashara ila ana nyumba kwa kuiweka dhamana hiyo nyumba?
 

maroon7

JF-Expert Member
Nov 3, 2010
8,978
2,000
Kwa biashara yako unataka kujitia kwenye matatizo ya kupoteza nyumba...inamaana unafanya biashara hujajiunga hata kwenye vikundi mbalimbali vya kukopeshana au hata saccos? Kopa hata kwa watu binafsi hata kwa riba umiza kama unauhakika na biashara yako utazirudisha tu ila kwa unachotaka kufanya kwenye hiyo nyumba utasema ulirogwa
 

Bonikita

Member
Jun 10, 2015
6
45
Kwa biashara yako unataka kujitia kwenye matatizo ya kupoteza nyumba...inamaana unafanya biashara hujajiunga hata kwenye vikundi mbalimbali vya kukopeshana au hata saccos? Kopa hata kwa watu binafsi hata kwa riba umiza kama unauhakika na biashara yako utazirudisha tu ila kwa unachotaka kufanya kwenye hiyo nyumba utasema ulirogwa
Asante kwa ushauri mzuri ndugu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom