Nenda kisutu sokoni kuna michele mizuri sana au nenda kariakoo mtaaa wa nyamwezi na namhoro kuna duka kubwa pale linauza mchele toka mbeya ukifika nyamwezi street ulizia duka hilo watakuonesha tu
;liko barabarani tu
halafu hapa kuna mdau alisema yeye anauza michele sijui kakimbilia waipi
mkuu mara nyingi mchele ambao ni grade one ni ule unaotoka mbeya wilaya ya kyela. sasa kiongozi sijui unahitaji tani ngapi mkuu. basi sema ili tukuletee kiongozi
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.