Nahitaji mawazo yenu wa Jf! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji mawazo yenu wa Jf!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Pigachini2015, Feb 8, 2012.

  1. P

    Pigachini2015 Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana Jf bora m2 arisiti ama aende chuo kwa ajili ya cheti, diploma na degree!
     
  2. TZ boy

    TZ boy JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 622
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    Stress tupu!
     
  3. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,167
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Unaenda chuo kwa matokea yapi ya div 0? bora ureseat tu labda ukasomee mambo ya hotel huko hawaulizagi matokea bali leaving certificate tu.
     
  4. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,836
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    kama ana umri zaidi ya miaka 19 aende akasomee certi.then diploma na kama yuko chini ya 19 arudie paper na inategemea anatafuta credit ngapi..
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 10,028
    Likes Received: 853
    Trophy Points: 280
    Nenda kasome certificate mkuu,kuresit ni noma eti.
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 29,046
    Likes Received: 6,492
    Trophy Points: 280
    kurisit ni noma tena ni noma
     
  7. R

    Renegade JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,760
    Likes Received: 1,062
    Trophy Points: 280
    Hapo inategemeana amepataje hiyo Form, kwasababu unaweza kumpeleka kwenye Cerificate, Diploma halafu akashindwa kwenda Chuo.Si unajua kwenye Certificate na Diploma ni pesa yako tu!! Issue ni kupata chuo, Lazima ucomply na requirements za TCU, Walau C Tatu(3), Lazima iwepo na C ya Core Subject kutegemeana na Course aliyoomba .Mfano Kiingereza au Hesabu, Biology etc.Kutegemeana na Course.
     
  8. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 9,143
    Likes Received: 2,465
    Trophy Points: 280
    kasome receptionist.
     
  9. P

    Pigachini2015 Member

    #9
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngoja niwape matokeo yake amepata civ-C,biology-D,Math-F,Phy-F,Chem-F,Geo-D,Hist-D,Eng-D,Kisw-D!
     
  10. P

    Pigachini2015 Member

    #10
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ana miaka 20! Jamani nahitaji mawazo yenu alafu acheni utani wenu!
     
Loading...