suregirl
JF-Expert Member
- Jun 8, 2012
- 6,056
- 198
na hicho kicheko ndo unaniacha hoi kwa penzi lako... lol!!!
ahhhahhaa unanifurahisha
na hicho kicheko ndo unaniacha hoi kwa penzi lako... lol!!!
jaman misssssssss you big.... upo ww!!! kwel umewekwa ndani
ahahahahhahahhhhhahahaaaa unanipenda???
Nipo mejaa tele kaa pishi la ubwabwa, tabibumtaratibu kagoma kuniweka ndani
Hahahahahahah hapa naenda kupeleka umbea kwa muhusika, maana naona unamtupia Junior. Cux tongozo la kiutu uzima hahahahah
Hahahahahahah hapa naenda kupeleka umbea kwa muhusika, maana naona unamtupia Junior. Cux tongozo la kiutu uzima hahahahah
Muhusika nani tena zaidi yangu, Mafikizolo mbona mchokozi
Aliye tayari anipm kwenye inbox yangu kwa maelezo zaidi.
mpnz kumbe nisipokuwepo humu unanisema eeh??Nipo mejaa tele kaa pishi la ubwabwa, tabibumtaratibu kagoma kuniweka ndani
mpnz kumbe nisipokuwepo humu unanisema eeh??
Ahhhaaaaaa nashangaaaa
Muhusika nani tena zaidi yangu, Mafikizolo mbona mchokozi
niliamka salama, sema comment zako zilinivuruga mpnz, ila nimekuelewa mupenzi saiv niko okay mwambie na Mamaafacebook kwamba nakupenda sana...Apana mpenzi sema tu ukishawajua wanoko wewe ilpi wapate lakusema wewe waaambie tuuu ili wapate cha kutanganza na kusambaza sasa kitakachokuja waumbua ni wewe ukiniweka ndani tu hahahha vipi honey umeamkaje kipenzi changu?
niliamka salama, sema comment zako zilinivuruga mpnz, ila nimekuelewa mupenzi saiv niko okay mwambie na Mamaafacebook kwamba nakupenda sana...
Ng'astuka machale kundesaaaa!! eti ushawai kuona mtu mzima anaingia choo cha watoto a.k.a kukalia poti?
Heeeeeeeeee amakweli kuwa karibu na mahakama sio kuijua sheria looooh wewe uyooo washangaaa? au washangaa nilivyo lipua bomu?
niliamka salama, sema comment zako zilinivuruga mpnz, ila nimekuelewa mupenzi saiv niko okay mwambie na Mamaafacebook kwamba nakupenda sana...
hahahha mara moja moja kusaidiana sio vibaya... tulishaambiwa vizuri kula na nduguyo
cc: Mamaafacebook