Nahitaji kutengenezewa website

gesselle

Senior Member
Nov 12, 2013
171
0
Nahitaji kutengenezewa website inayoweza kuruhusu muingiliano Na website nyingine pia muingiliano Na bank mfano visa Na MasterCard mwenye uwezo huo Na mwenye bei nzuri ni pm
 

chotarasukari

Senior Member
Jan 6, 2013
110
195
Nahitaji kutengenezewa website inayoweza kuruhusu muingiliano Na website nyingine pia muingiliano Na bank mfano visa Na MasterCard mwenye uwezo huo Na mwenye bei nzuri ni pm

atakae tengeneza awe wap au maala popote tu. toa maelezo ya kutosha ili tujue tunaanzia wap.
 

gesselle

Senior Member
Nov 12, 2013
171
0
atakae tengeneza awe wap au maala popote tu. toa maelezo ya kutosha ili tujue tunaanzia wap.

Popote sikuhizi hakuna Beria ya malipo wala kuiweka website online unaweza kuitengeneza nikaona nikaikubali ukairusha online ukanipa necessary password nikazibadilisha nikaongea Na hizo link ninazozihotaji watu wakajiunga kazi ikawa imeisha mkuu popote mtu alipo ninachohitaji bei nafuu kumbuka katika hiyo fedha itakayotaja uweke Na gharama za host Kwa mwaka mmoja
 

Stefano Mtangoo

Verified Member
Oct 25, 2012
4,364
2,000
Nahitaji kutengenezewa website inayoweza kuruhusu muingiliano Na website nyingine pia muingiliano Na bank mfano visa Na MasterCard mwenye uwezo huo Na mwenye bei nzuri ni pm
Details hazitoshi.
Minimum Budget inahitajika ili kujua kama ni kazi ya kuichukua au kuachia wengine :)
 

EngineerLMG

Senior Member
Nov 28, 2013
130
225
Tafadhali eleza zaidi.

Unataka site yako ikuwe ya nini? Online sales, notifications, adverts ama?

Naitwa Gati na nina umaarafu kwa kuwa nimetengeneza sites kadhaa ambazo zinafanya business tofauti - moja ni ya book sales, nyingine finance, nyingine news, na kadhalika.

Lakini inabidi ueleze zaidi.
 

gesselle

Senior Member
Nov 12, 2013
171
0
Nashukuru watu wote walioonyesha nia ya kutusaidia kutengeneza website. Tumempata mtu Na tayari tumeshaingia contract ya kufanya kazi hiyo asanteni sana ila address za wote waliotutumia tutazihifadhi Kwa ajili ya future.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom