Nahitaji kujua tunda walilokula Adam na Hawa

Nahitaji kujua tunda walilokula Adam na Hawa

qaxemvule

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2017
Posts
231
Reaction score
120
Kwani kwenye Biblia na Quran inasema kuwa Adamu na Hawa waliambiwa wale matunda yote yaliokuwapo katika bustani ya Edeni lakini ule mti wa katika matunda yake wasile.

Je, huo mti unaitwaje na hapa duniani upo na kama upo upo nchi gani?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu;
Ukisoma kwa kutohoa hutaielewa habari husika. Soma malizia somo lako. Inasemekana kuwa Mungu aliwafukuza kutoka katika ile bustani na akaweka ulinzi mkali kuzuia mtu yeyote kuingia tena katika ile bustani.
Sasa, hilo tunda lilitokaje tena mle bustanini?? Jamani msimfanye Mola wetu chizi. Aliifunga ile bustani hadi leo hakuna aliyewahi ingia tena mle hivyo lile tunda la ujuzi wa mema na mabaya lipo mle ndani ya bustani chini ya ulinzi mathubuti.
Waza kingine mkuu, hutakaa ulione wala kulionja tena.
 
Kama katika vyanzo kale hivyo ulivyosoma hawajabainisha ni tunda la aina na namna gani...Je unadhani kuna mwanadamu wa sasa atayekupa jibu maridhawa?
Kwani kwenye baibu na qur ann
Inasema kua adamu na hawa waliambiwa wale matunda yote yaliokuwapo katika bustani ya adeni
Lakini ule mti wa katika matunda yake wasile je: huo mti unaitwaje na hapa duniani upo na kama upo upo nchi gani na

Sent using Jamii Forums mobile app
 
😀😀😀😀😀😀🙂😉 Eti tunda la kati kati hahahaaaa
 
Nina imani hiyo Bustani ipo mpaka leo, ni vyema ukapata wasaha wa kuitembelea utakuwa na jibu sahihi kabisa.

-thinkpad-
 
Mti wa kati ni K ndugu!!!
Shetwani alikula Eva akanogewa akapeleka story kwa Adam naye akala akanogewa!

Unakumbuka mimba ya Eva yenye Habili (Mungu) na Kaini (shetwaini)?

Unajua hata leo ukisha gegeda ukapizi huwa unajitahayari? (kujiona uchi)

HILI NI FUMBO LA IMANI.
 
Back
Top Bottom