Nahitaji kufanya biashara ya jezi, naomba muongozo

Nahitaji kufanya biashara ya jezi, naomba muongozo

Print Fly

Member
Joined
Oct 12, 2021
Posts
50
Reaction score
48
Wakuu habari zenu.

Poleni na majukumu pia ninalo jambo ambalo natamani sana mnisaidie nahitaji kufahamu upatikanaji wa bei za jumla za jezi za timu mbali mbali.

Ili nifanye biashara hii
 
Habari
Mimi ninajua wanapouza zile za quality wanazouza 25,000 reja reja
Kuna Jamaa wanaitwa Joh Sports wanauza 17,000 jumla
Wako kariakoo Mtaa wa Raha na Tandamti Kama sijakosea
Na hizi copy ambazo wanauza elfu 10000 mtaani kwa reja reja
 
Kwa urahisi zaidi labda peleleza kwa wanaouza huko minadani na wamachinga wa njiani
 
Back
Top Bottom