Nahitaji kama huyu kuwa mke wangu

Nahitaji kama huyu kuwa mke wangu

tamimusalim

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2014
Posts
1,822
Reaction score
501
ImageUploadedByJamiiForums1453585264.470071.jpg

Nipo tayari kumpa gari mpyaa vits ya kutembelea , naomba anifate PM tuchonge nitamuhudumia kila kitu ,na maitaji yote kama mke, nimejenga dar na zanzibar ,
 
Usiombeee, subiri tu aje Bongo....mwezi mmoja tu kitambi hicho na mvuto wote kwishney!
 
sawa lakini nasikitika ndugu watu kama hao utaishia kuwaona kwenye porn tu labda ukauze kiwanja chenu mpiji uende ukamuonge mil 5 kwa 30 minutes sex
 
Vitz haotweza enea kwenye kile kite. Tangaza unatoa Range Sport, vogue au X6 series...
 
sawa lakini nasikitika ndugu watu kama hao utaishia kuwaona kwenye porn tu labda ukauze kiwanja chenu mpiji uende ukamuonge mil 5 kwa 30 minutes sex
Hao wapo wengi tu sema maeneo wanayopatikana ndio Shida kutambua. Nenda kwa wagogo Dodoma utawakuta mabinti wenye mishepu kama hiyo. Issue ni kwamba hawatakuwa wameoga kama huyo.
 
Wewe mwenyewe umeshindwa kuziba pancha ya baiskeli yako tangu mwaka jana na kubadili breki sumbuse gharama ya vitz!
 
Mmmmmh!..NI PM wako watano km hao usukumani tena bikra kabisa unaanza mwenyewe kidume,uje na nguo Nzuri,viatu,mafuta,na mtaalam wa kuchora tatoo,usije na pichu mkuuu yan nimeona pic nkajua ndo wakulee daaah wahi sasa
 
Back
Top Bottom