sitagliptin
JF-Expert Member
- Mar 10, 2023
- 1,501
- 2,935
- Thread starter
- #21
nakiri kufanya kosaMwanzo kumuoa hukukosea. Ulifanya kosa kumsamehe na kumuoa tena mara ya pili.
shida niliangalia zaid watoto na kuwaza sana wao
nakiri kufanya kosaMwanzo kumuoa hukukosea. Ulifanya kosa kumsamehe na kumuoa tena mara ya pili.
Nakazia na uzi ufungwe.Huyoooo chaguo lakooo.....chaguo lakoo✨️
Huyoooo chaguo lakooo.....chaguo lakoo✨️
nakataaHuyoooo chaguo lakooo.....chaguo lakoo[emoji92]️
Huyoooo chaguo lakooo.....chaguo lakoo[emoji92]️
notedupendo daima uta kugharimu kitu na ukiwa ni upendo wa kweli lazima utakugharimu kitu uta kugharimu muda juhudi utakugharimu kutokuwa na kiburi ili umuache mtu mwingine hajione yupo sahihi ilihali unajua yeye alikukosea
joyce meyer
polis nilitoa taarifa wakataka niende kataMkuu hili liwe aomo kqako na wanaumw qote.
Mwanamke anaondoka siku 5 hautoi taarifa hata polisi ni kujitakia kesi ya kubambikizwa.
Pili wewe kubali yaishe, achana naye na ikiwezekana hama kabisaa huo mji. Nduguzo piga marufuku kukutembelea kwa sababu ni maadui zako namba mbili.
Jambo la tatu, hata alie machozi ya kumeta meta usirudi kwake.
Tafuta hela. Saka pesa yaani pambania maokoto usiwaze maujinga ya huyo shori
nyumba kaikuta kakaSwali je wataki unamuowa ulikuwa ushajenga??
Hapa mjini pesa ndio kila kitu chukua hati ya nyumba badilisha jina, andika hivi,
Mfano mm juma husi matola nimenunua kiwanja kutoka kwa ndugu haji musa ngalawa, kwa shilingi fulani, hili jina la mmiliki tafuta mtu ambae kwanza awe na uwezo pili awe mbali na eneo hilo tatu mpange kabisa afahamu,, alafu pale chini ya hati utaandika hivi sahihi ya manunuzi imewekwa na mm hapo unaandika jina lako kwa niaba ya fulani ambae mwenye kiwanja ambae hakuwepo siku ya manunuzi, ukifanya hivi nyumba itaonekana ni mali ya mtu mwingine ambae sio ww kwa maana nyumba haitakuwapo kwenye mgawanyo wa mali, kingine kama una vibiasha vidogo vidogo tafuta namna ya kubadilisha umiliki kabla mambo hayajakuwa mengi, mwisho sema mm bado ninampenda mke wangu ninaomba arudi nyimbani tuendelee na maisha kama yeye ameamua kuondoka aniandikie talaka yangu,
daaaaKosa lako lilianzia hapa
Mwanamke malaya huwa hasamehewi
Na bado utalia sana, ujinga huu sijui utawaisha lini vijana
DAAH, BROTHER HIZI NAKATAA NDOA UMEZIANDIKA KWA UCHUNGU SANA, YAN NI KAMA UNALIA HUKU UNAJIPIGA PIGA SAKAFUNI NA KIFUANI KWA UCHUNGU, POLE SANA KAKA, YATAPITA TU.nakataa ndoa
nakataa ndoa
nakataa ndoa
Wewe ni mpumbavu pia unaonekana ni goi goi.Habari za jioni ndugu waumini wa kataa ndoa
leo naleta kisa changu
nivumiliwe ishu ya uandishi
mimi ni kijana umri 34 nilibahatika kupata mwenzangu ambaye pia alikuwa mwajiliwa mimi nikiwa mfanya biashara mwaka 2017 akiwa ndo ajira mpya nikashoboka na mtoto kikaumana maisha yakanza
tumeishi katika mahusiano ya mbali kama km 40 mpaka mwaka 2018 akahamia kituo cha karibu km 25
maisha yakaendelea akapata mimba 2019 ambapo pia alifanikiwa kuhamia nilipo kabisa ambapo tayar nilikuwa nimeshajenga nyumba na kuhamia kwangu kutoka kuwa mpangaji
maisha yakaendelea mimba ya kwanza ikaharibika mapambano yakaendelea
mtoto wa kwanza kiume tukapata akafaitiwa na wa kike ambaye ndio wa mwisho
kipindi chote hicho uchumi wangu ulikuwa kwenye pick sana
maokoto ilikuwa yakutosha
shetani huingia katikati ya safari ghafla mwaka 2022 nikashitakiwa baraza la kata
nikaitwa nakuta amejaza fomu tuachane
nikakubali nikasain bila kuwaza
ile kitu ilimshtua sana mwenzangu na watu wa baraza
palepale manake alimpigia simu mama yake mzazi
kuwa amesain hata bila kusoma
baraza likaamuru jambo liende mbele ambapo ni mahakamani
nikaitwa mi na yeye
hakimu baada ya kusikiliza maelezo ya mwanamke akatupilia mbali shauri mwanamke akashindwa
baada ya hapo akarudi home analia na kuomba msamaha, baada ya muda nikasemehe maisha yakaendelea
ila nilimwambia saiv unaomba msamaha kwa kuwa jambo lako limefel
na alikiri kuwa mshaur wake mbaya ni mama yake mzazi, nilimuuliza mara mbili tatu unauhakika? akajibu ndio nikaona basi kwakuwa amekiri
nikurudishe nyuma kidogo msomaji
tuhuma alizo toa ilikuwa kwamba sihudumii familia hivyo nimpe taraka
tugawane mali
ikapita hiyo
tuendelee
amani ikarejea kama mwanzo utulivu wa kutosha
sekeseke likanza upya ghafla mwaka huu January
ilianza tu nikimuingelesha haongei
nikimtuma kitu haendi
ghafla akasema anaenda mahakamani
nikajibu sawa
mahakama ya mwanzo kata nayoishi kule akagomewa
akaenda ofisi ya kata nikaitwa nikaenda
nikapewa mashtaka ya sihudumii familia
nikayakana nikaeleza ukweli
na ukweli ni kwamba mimi ndo nanunua vyakula na kuprovide mahitaji yote ya nyumbani
mke wangu hata namba za luku hazijui
lakin mtendaji alionekana kubase kwa mwanamke
hivyo baadaye nikamua kuondoka
siku ikafata nikaitwa polis
akaleleza nikaeleza
polis wakamshauri haya mambo mngekaa tu chini maana hakuna ishu ya maana
hapa na imeshindwa kujibu maswali aliyokuuliza
vyakula mnavyokula nani anatoa pesa?
hujajibu
so polis wakampitezea
wakati haya yote yanaendelea
kashatoa taarifa nyumbani kwetu na kwao
na kunichafua sana na akaaminika sana
mwenzangu ana wazazi wote wawili
mi wote wawili walishatangulia mbele za haki
baba toka 2002 mama amefariki nikiwa chuo mwaka 2014
lakin nimeishi sana kwa ndugu
katika hili wote walikuwa uapnde wake
ila nikaza sana na msimamo wangu
ok
ikatokea ghafla akaondoka nyumban siku 5 bila kuaga
narud nakuta hayupo na simu hapatikani
muda huo tayar nishagombana na ndugu zangu kuhusu kusikiliza upande mmoja
hili lilienda sanjar na kwa wazazi wake
kuwapanga vya uongo
siku amerudi kafikia kwa jirani yangu na sio nyumban
sikuona haja ya kumfatilia nikajua tayar huyu sio wangu
huku na huki akatorosha watoto kupeleka kwao ngara huko
karudi kafungua kesi
leo imesomwa nikasomewa mashtaka
dai lake
sihudumii familia
nimemfukuza
namnyanyasa
haya yote nikayakataa kwakuwa sio kweli
kibaya sana nyuma yake kuna kundi la watu wanamjaza sana upepo Hakim amemtaka jumatano afike na mashahid wake
lengo au hitaji lake ni taraka na mgawanyo wa mali
nimelia sana wiki hii mpaka basi kila nikiwaza lakini
sijui mwisho wangu
na isitoshe kwa sasa pia uchumi wangu umeshake kwa kiasi flani
nasunir kuwaona mashahid siku husika
sijajua nini kitatokea
ila Mungu asimame kwenye haki
naivhukia sana ndo kwa kweli
japo sikuwahi funga naye kupata chet ila zile kimila tu manake mpaka mali nilitoa
nakataa ndoa
nakataa ndoa
nakataa ndoa
asanten
Hapa ndipo atatapeliwa peupeeeeUlitakiwa upate rafiki mwana mwenye roho kama yangu yaani mnafanya hivi unamuuzia huyo mtu kwa gharama hewa umiliki wa hivyo vitu vinaenda kwake baada ya kesi unanunua tena.
Sasa kama kaikuta anataka mgawane mali gani nyingine? Hiyo nyumba hana mgao.nyumba kaikuta kaka
nimekutana na mengi sana ila hili kwa hakika limeniumiza sanaPole sana mkuu haya mambo yanaumiza sana
age yangu 34Haya mambo ya kugawana mali ndo chanzo cha ndoa nyingi sana kuvunjika siku izi...
Yaaani upo na mtu ndani unapambana Kwa hali na mali,hupati usingizi kichwa kinawaza mpaka kinakaribia kupasuka ili u angalau uwe na familia yenye maisha bora kumbe mwenzio anakuplania,anakuchora tu unavohangaika anasubiri zijae jae alianzishe mgawane apite ivi.
nataman sana watu sheriaDah pole sana mkuu, uzuri wa humu kuna wataalamu wa sheria, watakushauri namna ya kuepuka hili sekeseke.
Hapo umekutana na tapeli mkuu ila naamini kabisa utashinda