Nahitaji ka-friji kadogodogo ...


Mkalibari

Mkalibari

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2012
Messages
653
Likes
149
Points
60
Mkalibari

Mkalibari

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2012
653 149 60
Habari wandugu,kama kuna mtu yeyote anaweza niuzia friji dogo kabisa...ajitokeze.
ni kwa ajiri ya matumizi binafsi ya kinyumbani.
utaratibu.
1.nitajie spesfication zake
2.umelitumia muda gani
3.unapatikana wapi.
4.bei gani
5.picha yake itakua bora zaidi.
6.weka namba yako ya simu ntakupigia mimi mwenyewe.
NB:ninahitaji moja tu (NAOMBA LIWE DOGO KABISA)..na nitachukua litakalonivutia na lenye ofa ya chini zaidi ya wengine.
Karibu tufanye biashara.

Update.
Napatikana dar es salaam
 
VOICE OF MTWARA

VOICE OF MTWARA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
2,469
Likes
60
Points
145
Age
30
VOICE OF MTWARA

VOICE OF MTWARA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
2,469 60 145
njoo kigoma mtaa wa mjimwema nikuuzie friji yangu ndogo aina ya boss kwa laki nne taslimu, fedha ya kitanzania
 
Osaba

Osaba

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
1,795
Likes
206
Points
160
Age
36
Osaba

Osaba

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
1,795 206 160
lipo friji dogo used kutoka ulaya zuri sana halijatumika bongo nataka laki mbili na nusu tu nakupa garantii mwezi mmoja
 
charger

charger

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
2,322
Likes
72
Points
145
charger

charger

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2010
2,322 72 145
Habari wandugu,kama kuna mtu yeyote anaweza niuzia friji dogo kabisa...ajitokeze.
ni kwa ajiri ya matumizi binafsi ya kinyumbani.
utaratibu.
1.nitajie spesfication zake
2.umelitumia muda gani
3.unapatikana wapi.
4.bei gani
5.picha yake itakua bora zaidi.
6.weka namba yako ya simu ntakupigia mimi mwenyewe.
NB:ninahitaji moja tu (NAOMBA LIWE DOGO KABISA)..na nitachukua litakalonivutia na lenye ofa ya chini zaidi ya wengine.
Karibu tufanye biashara.

Update.
Napatikana dar es salaam
Mininalo kubwa linatumia mafuta ya taa,nilinunua ileje mwaka 1951.Nimeliwekea kitasa cha mlango wa nyumba,ndani lina shelf za mbao.Njoo ulichukue nitakupa na elfu 20.
 
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2013
Messages
8,109
Likes
563
Points
280
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2013
8,109 563 280
Mininalo kubwa linatumia mafuta ya taa,nilinunua ileje mwaka 1951.Nimeliwekea kitasa cha mlango wa nyumba,ndani lina shelf za mbao.Njoo ulichukue nitakupa na elfu 20.
hahaha! Acha mambo yako wewe!!
 
Mkalibari

Mkalibari

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2012
Messages
653
Likes
149
Points
60
Mkalibari

Mkalibari

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2012
653 149 60
Mininalo kubwa linatumia mafuta ya taa,nilinunua ileje mwaka 1951.Nimeliwekea kitasa cha mlango wa nyumba,ndani lina shelf za mbao.Njoo ulichukue nitakupa na elfu 20.
asante mkuu ngoja nisubir na wengine kwanza afu tutaongea biashara
 
Mkalibari

Mkalibari

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2012
Messages
653
Likes
149
Points
60
Mkalibari

Mkalibari

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2012
653 149 60
lipo friji dogo used kutoka ulaya zuri sana halijatumika bongo nataka laki mbili na nusu tu nakupa garantii mwezi mmoja
Bei yako haipungui?...like kwenye mia na kitu hivi?
Na picha plz
 
Osaba

Osaba

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
1,795
Likes
206
Points
160
Age
36
Osaba

Osaba

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
1,795 206 160
quality mkuu iko juu ndio maana nikakupa na guarantee
 

Forum statistics

Threads 1,251,860
Members 481,917
Posts 29,788,022