Nahitaji fundi wa Umeme


U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,199
Points
1,195
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,199 1,195
Nahitaji fundi wa kunifanyia wiring kwenye kanyumba kangu kapo salasala, kama wewe ni fundi wa umeme au kama unafahamu fundi mzuri wa umeme tafadhili niambie au niPM contanct zako/zake
 
H

handsome1

Senior Member
Joined
Jul 16, 2013
Messages
183
Points
0
H

handsome1

Senior Member
Joined Jul 16, 2013
183 0
Nipigie kuhusu fundi wa umeme 0652835909
 

Forum statistics

Threads 1,296,572
Members 498,672
Posts 31,252,612
Top