Nahitaji Chainsaw

Nahitaji Chainsaw

Mbimbinho

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2009
Posts
8,326
Reaction score
7,807
Habari wakuu,

Jamani nina shida na chainsaw, Nahitaji kwaajili ya kukatia miti eneo linalokadiriwa kuwa la ekari 50-100. wapi ninaweza kununua mpya? bei zake ni kiasi gani?

Recommendation on which size is suitable, 50cc, 80cc or above that?

Asanteni sana.
 
Habari wakuu,

Jamani nina shida na chainsaw, Nahitaji kwaajili ya kukatia miti eneo linalokadiriwa kuwa la ekari 50-100. wapi ninaweza kununua mpya? bei zake ni kiasi gani?

Recommendation on which size is suitable, 50cc, 80cc or above that?

Asanteni sana.

mkuu hiyo mashine niliwahi kuinunua long(2006) hapo dsm duka moja lipo samora avenue kwa tsh900000.mwaka jana jamaa yangu aliinunua kisii kenya kwa ksh80000 sawa na 1500000 hivi ya tz.chain saw nzuri ni husqavarna 268.zingine zote ni ovyo.kwa maelezo zaidi nipm au whatsapp 078670506 ili usipate shida maana kazi ya chainsaw nimeifanya sana
 
mkuu hiyo mashine niliwahi kuinunua long(2006) hapo dsm duka moja lipo samora avenue kwa tsh900000.mwaka jana jamaa yangu aliinunua kisii kenya kwa ksh80000 sawa na 1500000 hivi ya tz.chain saw nzuri ni husqavarna 268.zingine zote ni ovyo.kwa maelezo zaidi nipm au whatsapp 078670506 ili usipate shida maana kazi ya chainsaw nimeifanya sana

Pouwaz mkuu, nitakucheck soon nikitimba Dar, kwa sasa nipo mkoa mara moja.
Lakini samahani naomba niulize,
hiyo machine ya husgavarna 268 ina cc ngapi?? na mpya kabisa hapa dar ni kiasi gani?
 
mkuu hata mimi nipo tarime,nakushauri ununue kenya kuna unafuu wa bei
 
Back
Top Bottom