engmtolera
JF-Expert Member
- Oct 21, 2010
- 5,149
- 1,441
Ndugu wana JF
Habari za majukumu, Samahani, nahitaji Asali toka kwa wafugaji, asali hiyo ikidhi haya yafuatayo:-
1. Isiwe imechemshwa.
2.Iwe na uwezo wa kupita test zitakazofanywa na TFDA na TBS
3. Nyuki wawe ni wa porini na ni wale wakubwa
4.Mfugaji au wafugaji wawe na uwezo wa kusupply angarau lita 500 kwa kila mwezi
Kwa mwenye uwezo wa kusupply asali hiyo tuwasiliane kupitia email hii engmtoleraibrahim@gmail.com
Habari za majukumu, Samahani, nahitaji Asali toka kwa wafugaji, asali hiyo ikidhi haya yafuatayo:-
1. Isiwe imechemshwa.
2.Iwe na uwezo wa kupita test zitakazofanywa na TFDA na TBS
3. Nyuki wawe ni wa porini na ni wale wakubwa
4.Mfugaji au wafugaji wawe na uwezo wa kusupply angarau lita 500 kwa kila mwezi
Kwa mwenye uwezo wa kusupply asali hiyo tuwasiliane kupitia email hii engmtoleraibrahim@gmail.com