• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Nahitaj saa ya sony

dolphien dominic

dolphien dominic

Member
Joined
Dec 11, 2013
Messages
15
Points
0
dolphien dominic

dolphien dominic

Member
Joined Dec 11, 2013
15 0
pleas kwa anaeweza jua ntapata wap hii kitu naomba anambie na kwa bei gan
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,230
Points
1,195
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,230 1,195
Wewe mwenyewe upo wapi?
 

Forum statistics

Threads 1,405,596
Members 532,052
Posts 34,490,168
Top