Nahisi vitu vinanitembea mwilini, naombeni msaada

American nigga

JF-Expert Member
Aug 8, 2014
445
500
Nimekuwa na tatizo hili kwa muda sasa
kila nikiwa mahari nimekaa au nimelala, ghafla nakuwa nahisi kama mdudu ananitembea sehemu fulani ya mwili! nikitizama naona ni kwenye mshipa wa damu, kitu kinatembea ndani ya mshipa wa damu kisha kinatulia!
inakuwa inanitokea sehemu mbalimbali za mwili kasoro kichwani! Wataalamu naombeni msaada hili jambo linanikera mno!
 

American nigga

JF-Expert Member
Aug 8, 2014
445
500
Hiyo inaitwa. WITHDRAWAL SYMPTOMS. Yaani ulitumia madawa ya kulevya halafu ukaacha ghafla. Lazima upate hilo tatizo na ndio maana wengi wanashindwa kuacha. Nakupongeza kwa kuacha japo nahisi sababu ni kwamba buzi limekata kamba na kutokomea kusikojulikana baada ya kuona hujatulia
Mungu wangu! hata pombe siijui maishani mwangu, sijawahi kutumia madawa yoyote doctor
 

bigmind

JF-Expert Member
Oct 28, 2015
12,245
2,000
Nimekuwa na tatizo hili kwa muda sasa
kila nikiwa mahari nimekaa au nimelala, ghafla nakuwa nahisi kama mdudu ananitembea sehemu fulani ya mwili! nikitizama naona ni kwenye mshipa wa damu, kitu kinatembea ndani ya mshipa wa damu kisha kinatulia!
inakuwa inanitokea sehemu mbalimbali za mwili kasoro kichwani! Wataalamu naombeni msaada hili jambo linanikera mno!
Zitakuwa NYEGE kama mwanaume kimbia kwa demu wako km ke go to yr bf.
 

Iceman 3D

JF-Expert Member
Sep 3, 2016
20,629
2,000
Huyo mdudu ni hatari sasa inabidi umeze nyoka ili aende aka mfukuze huyo mdudu atoke nje au amle huko huko, ukisha mmeza nyoka acha mdomo wazi ili mdudu aone pa kutokea. Usipo pona nahama jf mimi
 

bruno twemanye

JF-Expert Member
May 18, 2015
801
500
Pole sana fika hospital ufanyiwe uchunguz, kama utaweza njoo private tuzungumze vitu baadhi na tupeanee Ushauri,,,,,,
 

American nigga

JF-Expert Member
Aug 8, 2014
445
500
Magonjwa ya namna hiyo ndo utajua tz akuna madoctor watakwambia ni magonjwa ya akili na wakipima watakwambia una tatizo lolote madoctor wa kitanzania ni mambumbumbu wa kufa MTU nina uzoefu nao sana akili zao zinatosha kutibu malalia tu stupid manki
Duh
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom