Nahisi nimelishwa sumu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahisi nimelishwa sumu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bujibuji, Sep 24, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 35,288
    Likes Received: 22,051
    Trophy Points: 280
    Wana MMU wenangu, siko salama. Friday kuna alinipigia simu akasema mke wake anaweweseka usiku akitaja Bujibuji. Na kwa ukali akaniambia atanimaliza. Leo niko kwenye viwanja vya Posta Kijitonyama, nimepewa chakula kinanuka theodan, tunaolima pamba tunaijua.
    Mkiona kimya kikuu zaidi ya mwezi, jueni yamenikuta
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,837
    Likes Received: 2,101
    Trophy Points: 280
    yepi Israeli???
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,869
    Likes Received: 6,220
    Trophy Points: 280
    mmh. . .
     
  4. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,144
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Umepewa chakula hotelini au nyumbani kwa mume mwenza.
    Theodan ni dawa ya minyoo ukimix na valuer.
    OTIS.
     
  5. k

    kisukari JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,753
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    story zako nyengine kama za kutunga
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,507
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    RIP bujibuji,usisahau kutubu hiyo dhambi:cheer2:
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,641
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    wewe ushaambiwa viwanja vya posta k/nyama
     
  8. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,314
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    kwa heri, ila kumbuka kuniachia makoloni yako.
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,641
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    leo kulikuwa na nini kwenye hivyo viwanja maana nimeona mabango kibao..
     
  10. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,660
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Kama ni kweli unamtokeaga mke wa huyo jamaa basi wacha yakukute!!
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,641
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    mkuu upo long time no see you
     
  12. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,854
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Achana na wake za watu utauawa, teh teh!
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Sep 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 35,288
    Likes Received: 22,051
    Trophy Points: 280
    Tamasha la nyama choma
     
  14. khayanda

    khayanda JF-Expert Member

    #14
    Sep 25, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 248
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tamasha la nyama choma halafu kwenye mgao wako harufu ya thiodan!!!!!! huyo jamaa mnafahamiana na kama umemuibia utajiju, kumbuka kutubu dhambi zako au achana naye na mrudie muumba wako na roho yako itatakata pia.
    Alternatively, kama unajua si mwizi wake, mkemee kwa jina la YESU alegee kabisa hata ashindwe kumkamata mwizi wake
     
  15. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #15
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,499
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Pole sana Bujibuji ila kama ni kweli waiba mke wa mtu acha mara moja. Fikiria ukiibiwa wa kwako (mkeo) utajisikiaje?
     
  16. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #16
    Sep 25, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 4,057
    Likes Received: 552
    Trophy Points: 280
    R.I.P bujibuji ......JF 2likupenda sana ila ww ukampenda mke wam2 zaidi.
     
  17. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #17
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 419
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nenda mwalimu. Tangulia, tutaonana kuzimu.
     
  18. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #18
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nawatafuta sana watu kama ninyi ningekuwepo ningekuongezea DDT nadhani hata kuwaaga wana jf usingeweza. Wangekuja kukuaga
     
  19. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #19
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,188
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ulale pema PEPONI bujibuji....
     
  20. M

    Mocrana JF-Expert Member

    #20
    Sep 25, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 532
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mshahara wa dhambi ni mauti
     
Loading...