arrghggggggggggg kwani mtoto alisema anataka kumuona baba yake? yani haikuwa na ulazima wowote wa kumpelekea mtoto... halafu kama hakuweza basi na asiweze mie siwezi kumpelekea mtoto wangu mtu asiyekuwa na time naye!!!Hapana! Mnakosea. Kulikuwa hakuna cha kuringishia. Hiyo ni tafsiri yenu tu. Maslahi ya mtoto yaliwekwa mbele kwa sababu mtoto alikuwa hamjui baba yake na kwa sababu zilizokuwa juu ya pande zote mbili, baba mtoto hakuweza kufunga safari kwenda kumwona mwanae. Sasa ingekuwa wewe ktk hali hiyo ungefanyaje huku una mtoto wa miaka miwili? Ungempandisha ndege peke yake? Na ndege gani hiyo wangemruhusu mtoto wa miaka miwili kusafiri peke yake?
Sasa Brasil umeamuaje, unaye au mmeshaachana? Tupe way forward
Komredi shukrani bana. Mimi niliona dalili zote kuwa alimegwa. Hata angefikia wapi, kitendo cha wao kuwa karibu hivyo peke yao ni ushahidi tosha wa kimazingira kuwa walifanya matusi. Kwani mtu kwenye haya mambo ya malavidavi lazima umkamate mwenzio with his/her hand in the cookie jar? Hell to the noo....ni kutumia akili yako tu ya kuzaliwa!
arrghggggggggggg kwani mtoto alisema anataka kumuona baba yake? yani haikuwa na ulazima wowote wa kumpelekea mtoto... halafu kama hakuweza basi na asiweze mie siwezi kumpelekea mtoto wangu mtu asiyekuwa na time naye!!!
Sasa unaamuaje unampiga chini au unamkanya?
Ni maslahi ya mtoto. Mtoto kuwajua wazazi wake ni vizuri. Na kwa sababu ambazo zilikuwa juu ya uwezo wa pande zote ilibidi iwe hivyo ilivyokuwa. Kumbuka: maslahi ya mtoto yaliwekwa mbele. Kutokumjua mzazi wako ni kitu kibaya sana. It can scar you for life!!
Wait;;; huyu Brasil ndio nani eeeh....
mkuu pole sana. hata mimi hapo nisingekubali.Wadau, hivi kweli mnadhani alikuwa ananiambia kweli? Mtu kafikia kwa jamaa halafu kakaa wiki mbili, hivi kweli hawakumegana? Komredi Fidel hebu nipe mawaidha yako...unalionaje hili? Nilimegewa? Mimi nadhani nilimegewa ingawa sina ushahidi wa bunduki inayofuka moshi.
Wait;;; huyu Brasil ndio nani eeeh....
Duh umeotea ile kishenzi!! Ilikuwa Disemba
Kiongozi usipoteze muda wako. Tafuta kifaa kingine uweke ndani. Huyo jamaa ataendelea kukumegea wakati wowote anaotaka. Ukishapata kifaa kingine huyo mchumba (Sasa atakuwa hawara wako):dance: mtakuwa mnamshea na huyo jamaa wa Toronto (Usisahau ile principle:mahawara hawaachani)
Si ameshatajwa kule juu...unataka kufungiwa eeh?
He is your brother from another mother....holla at yo boy
Wait;;; huyu Brasil ndio nani eeeh....
Si ameshatajwa kule juu...unataka kufungiwa eeh?
i hate to mention it but there is no way they didnt do it. just swallow your pride and forget coz you have no evidence.
BTW, It was so stupid on your part to have allowed her to go. The father should have come to see his kid and not her to go. Pole lakini.
Kiongozi usipoteze muda wako. Tafuta kifaa kingine uweke ndani. Huyo jamaa ataendelea kukumegea wakati wowote anaotaka. Ukishapata kifaa kingine huyo mchumba (Sasa atakuwa hawara wako):dance: mtakuwa mnamshea na huyo jamaa wa Toronto (Usisahau ile principle:mahawara hawaachani)
Mkuu wewe ni kichwa! Hapo nimekukubali. Kwani hapo itabidi naye ampe 2 weeks kuja kusalimia au vipi!
Kama kampuni yangu isingekuwa changa ningetangaza bingo la kukunasa. Thanking ability 100! siyo kama bongo za vilaza wa tuliowazoea. Ila angalia isijekutumia kwenye destructive angle!