Nahisi niko matatani | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahisi niko matatani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by rushanju, Jan 18, 2012.

  1. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,263
    Likes Received: 856
    Trophy Points: 280
    Nimetembea na mke wa mtu na alikuwa mpenzi wangu tangu tulipokua wadogo. Tulitengana kwa sababu za kijiografia tu. tumekutana kwa sababu za kazi wakati yeye kaolewa nami nikiwa na mke tayari. Tulijikuta tunakumbushia enzi na kwabahati mbaya tumebambwa live na mr.(mme wa mpenzi wangu) tumewekwa kiti moto nami nikabebembeleza na jamaa aliniachia kimya kimya na akaondoka na mkewe. Sina uhakika na kilichoendelea kule kwao na mimi niliondoka kabisa mkoa huo lakini siamini kabisa kama jamaa anaweza kukaa kimya. Naishi kwa kuogopa kivuli changu nmaana jamaa anasafiri sana na hela anayo. Naogopa kwenda kumwomba jamaa msamaha vilevile sina feedack toka kwa huyo mama kujua ni nini kinaendelea...
    Naomba msaada wa mawazo ili niishi vizuri
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Ili uishi vizuri usingeoa wala usingetembea na mke wa mtu.

    Kila la kheri maana siku hizi watu wanauwawa kweli kwa mambo kama hayo. Yakikukuta nakupa pole in advance.
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 56,823
    Likes Received: 19,331
    Trophy Points: 280
    Kiranga komo. Hutaweza kuishi tena kwa amani kwa uliyoyafanya, si wewe si huyo mwanamke si huyo mumewe.

    Kamhadithie mkeo.
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,569
    Likes Received: 21,063
    Trophy Points: 280
    mhhhhhhhhhhhhhhh
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,326
    Likes Received: 28,033
    Trophy Points: 280
    Clara Harris
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Watu wanacheza na hisia za watu. . . ngoja akute huyo jamaa ana hisia kali kama za CH atakoma.
     
  7. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,681
    Likes Received: 8,243
    Trophy Points: 280
    Ulitembea na mke wa mtu mwenyewe akakubamba LIVE then yeye akaondoka na mke wake!! very fun whats is the meaning of kubambwa LIVE? mlikuwa naked mna do then akakuacha uvae nguo zako uondoke na yeye amchukuwe mke wake?
    kama sivyo kuna shida gani ukikutwa na mke wa mtu sehemu mnazungumza huku mnapata soda?
     
  8. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Mbona haya mambo ni ya kawaida tu Rushanju (bakora?),we relax lakini wakati huo huo huyo jamaa mwekee ma spy(tumia hela kidogo) ujue anaongea nini na nani na anapanga nini? Huyo mdada pia ongea naye ujue njemba ili react vipi nyumbani,weza kuta jamaa zuzu tu na jogoo halipandi ndo mana mkewe anamegwa.Don't panic,ukipata chance we piga tena,the higher the risk the higher the mhemuko!
    kama unahitaji tuition zaidi juu ya tactics za kufanya cheating nitafute.
     
  9. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,296
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    bishanga ur not serious
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Sifa za kijinga, na sio kijinga cha moto.
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Kama huna amani jitie kamba.
    Huwezi kuwa mwanajeshi ukawa mwoga wa vita.
    Unaniharibia fani.
     
  12. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Bwana asifiwe sana!
     
  13. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    au vipi?mwambie mtoto wa kiume kwa kuwa kaamua kuingia jikoni asiogope moto!
     
  14. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,472
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Huyo mmewe anakupangia siku ya kukukameruni shauri yako!!! "just a joke"
     
  15. T

    TUMY JF-Expert Member

    #15
    Jan 18, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizi stori zimekuwa nyingi sana humu, tungeni stori zenye mvuto bwana.
     
  16. salito

    salito JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,162
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    tehe tehe tehe tehe wewe mbona unamtisha mwenzio sasa?
     
  17. salito

    salito JF-Expert Member

    #17
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,162
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    kama umekula vya watu,subiri na wewe vyako kuliwa..andaa kiboga hicho watu waje wajilie.
     
  18. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #18
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,364
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Makubwaaaaaa, mwenzio alikuwa anakumbushia tu kidogo aone kama kina ubora ule ule wa zamani,hakuwa kwenye vita...

    Ushauri wangu, jisalimishe kwa Mungu tu,atakupa amani ukiwa hai au siku lolote likikukuta utakuwa unaelekea kwake....!
     
  19. k

    kisukari JF-Expert Member

    #19
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,563
    Likes Received: 798
    Trophy Points: 280
    i need a drink,i will be back soon
     
  20. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #20
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135

    Usiwe na wasiwasi Mr alijuwa kuwa wewe upo siku ile ya mwanzo aliyokutana nae kimwili.
     
Loading...