Nafurahia analogy ya kuitwa kondomu

Nafurahia analogy ya kuitwa kondomu

Mwigulu kasitisha posho umebaki kuweweseka tu. Hivi chama gani vile?
 
Ukisemacho ni kweli, lakini inakuwa imeokoa maisha ya mtu... And it all depend on where is your refference point...
1. Kama unarefer thamani ya maisha ya mtu, utaona maana ya kondomu.. Ni kama unapokuwa na baba mzazi aliyekusomesha na kukupa huduma zote stahiki duniani kama mtoto.. Akizikwa, thamani yake haiishi kaburini... utaendelea kumkumbuka hata kama phisically hayupo nawe, lakini spiritually upo naye maisha yote
2. kama reference point ni kule ulikoitupa kondomu, basi maana yake umesahahu thamani ya kondomu hiyo kwenye maisha yako... Ni sawa na kudharau baba yako, simply because kafa na kwa wakati huo yupo kaburini

Ndugu Joseph Ludovick, nimeipenda falsafa uliyoitumia... Ni wenye kusoma between lines ndo wataelewa ulichokiandika.. Na sababu kubwa ni uchama.. and not the content

Kwani wewe umewahi kutumia Condom ngapi katika maisha yako na unazikummbuka na kuzienzi ngapi katika hizo? Baada ya kuzitumia ulizihifadhi kwa kuzienzi? Baba yako akifa unamuenzi kwa kujengea kaburi lake! Condom unazienzi vipi?
 
Ukisemacho ni kweli, lakini inakuwa imeokoa maisha ya mtu... And it all depend on where is your refference point...
1. Kama unarefer thamani ya maisha ya mtu, utaona maana ya kondomu.. Ni kama unapokuwa na baba mzazi aliyekusomesha na kukupa huduma zote stahiki duniani kama mtoto.. Akizikwa, thamani yake haiishi kaburini... utaendelea kumkumbuka hata kama phisically hayupo nawe, lakini spiritually upo naye maisha yote

2. kama reference point ni kule ulikoitupa kondomu, basi maana yake umesahahu thamani ya kondomu hiyo kwenye maisha yako... Ni sawa na kudharau baba yako, simply because kafa na kwa wakati huo yupo kaburini

Ndugu Joseph Ludovick, nimeipenda falsafa uliyoitumia... Ni wenye kusoma between lines ndo wataelewa ulichokiandika.. Na sababu kubwa ni uchama.. and not the content


Msimpotezee muda huyo ndugu yenu ,mwambieni akafanye kazi.Haumwi wala nini ila ni janja ya jani hiyo.
 
well said. thanks. wenye akili tumekuelewa japokuwa wanywa viroba hawataelewa kitu hapa.

Wandugu,
Kwa nyakati tofauti wapenzi wa chama changu kwa hasira ama makusudi tu wamekuwa wakiniita "ninatumiwa kama kondomu" nimetafakari kidogo matumizi ya kejeli hii na kuona niandike kidogo kuwaunga mkono. ingawa waandishi huandika hivyo kwa maana ya kuni tusi lakini bila kujua hujikuta wamesema mengi sana bila kukusudia.

Sina shaka kuwa wengi tunazifahamu kondomu.zinapanga uzazi, zinazuia magonjwa ya zinaa na ukimwi. ingawa ni kweli baada ya matumizi yake hutupwa na kuharibiwa.lakini kondomu kwa maisha na mazingira ya siku hizi ni kifaa chenye umuhimu mkubwa na yamkini wengi wanakitumia, na hata wale wanaokilaani hadharani yawezekana nyakati fulani faragha wanakitumia.

sasa kuwa muaminifu kwa matumizi ya analogy hii, ni kwenye muktadha wa kisiasa. naam katika hatua mbalimbali chama cha siasa, huzihitaji kondomu. ili kiweze kujamiiana na kujikinga na magonjwa mbalimbali. kwa kweli ni muhimu kuzingatia kuwa ni lazima kutumia kondomu. sasa chama cha siasa kinapoanza kudharau matumizi ya kondomu ndipo hapo hutokea Mimba zisizo tarajiwa, (ACT) AU kikapata UKIMWI hadi kuanza kutumia ARV, (UKAWA)
Japo kondomu zilikuwepo zilidharauliwa, nyingine zikatupwa bila kutumiwa, nyingine zikatupwa hovyo bila kujali mazingira. matokeo yake ni chama kuugulia magonjwa ya zinaa.

na kwa sababu hiyo kinaanza kunyanyapaliwa na watu. na kwa kuwa kinga zake ni dhaifu, magonjwa nyemelezi yamekuwa mengi.

sasa kwa kuzingatia hayo hapo juu, kondomu ni kifaa kizuri au kibaya? na mwenye akili timamu aweza kuacha kutumia kondomu wakati akiendekeza ngono?; wenye akili na waelewe
 
we taahira umesoma mada au umekimbilia kukomenti tu? jamaa katoa bonge la shule. soma bwe,ge we.

Mkuu sina kitufe cha LIKE!!

Hizi condom zinaandika bila kufikiria!! Zinatanguliza njaa na tumbo mbele bila kushirikisha ubongo!!

Eti nafrahia kuitwa condom!! Mkuu hebu tafakari kwa kina kaulki hii alafu ujiulize angekewa nduguyo anasema haya mbele yako!!!
 
nilikuwa sijui kama huyu dogo yupo vizuri hivi upstairs.
na nimepata jibu kwa nini kafukuzwa kule chadema. kule watu wenye akili zao hawatakiwi. inayotakiwa kule ni misukule tu kama akina mungi, nicholas, saa9, na mitaahira mingine kibao. weerevu kama akina Zitto, Dr. Kitila, Mwigamba na wengineo humo hawatakiwi.
 
nilikuwa sijui kama huyu dogo yupo vizuri hivi upstairs.
na nimepata jibu kwa nini kafukuzwa kule chadema. kule watu wenye akili zao hawatakiwi. inayotakiwa kule ni misukule tu kama akina mungi, nicholas, saa9, na mitaahira mingine kibao. weerevu kama akina Zitto, Dr. Kitila, Mwigamba na wengineo humo hawatakiwi.
Werevu au vibaraka?
 
Wewe mi mshenzi, muhuni, Gaidi....... Dhambi ya usaliti itakutesa maisha yako....

Go to hell Ludo!

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Wandugu,
Kwa nyakati tofauti wapenzi wa chama changu kwa hasira ama makusudi tu wamekuwa wakiniita "ninatumiwa kama kondomu" ...wenye akili na waelewe

...vipi, hivi Mwigulu anaendelea kukusaidia pesa ndogondogo kupitia Mpesa hadi sasa? bado anaendelea kuwasiliana na wewe kwa simu zaidi ya anavyowasiliana na mkewe? au umeshatelekezwa kama kisandu. Tutamuomba Marando atusaidie kama lile zoezi lenu la kutumiana pesa na kuwasiliana linaendelea au lilisitishwa baada ya speech yake iliyosababisha mfute kesi.
...Hivi chama chako ulichokitaja hapo juu ndo kipi?
Naona unahangaika jinsi ya kurudi CCM wakati kila mtanzania anajua walivyokutumia. Hata CCM hawataki kuuthibitishia umma kuwa wao ndo wahusika wa Ugaidi mliokuwa mnapanga.
 
Umeandika vyema, sema ulipokosea kujua ni kitu kimoja tu!.

wewe siyo kondomu ya kiume,ni kondomu ya kike ile lady pepeta, sasa huku kiumeni hauna, haukuwa wala hautakuwa na matumizi, ni kondomu iliyokuwa inatumia na chama twaliwa kujikinga na mashambulizi ya CDM. siyo kondomu inayotumika na CDM kuzuia mashambulizi ya chama twaliwa.

Hivyo hata kama unasema tumepata ACT na ARV ni kweli ,lakn siyo kwa sababu ya kutokukutumia wewe "lady pepeta" sababu siyo design yetu,tumepata hayo labda kwa sababu hatujatumia Dume au Salama.
 
utahangaika sana,ulishatumika na kutupwa kama condom.Usaliti siyo kitu cha kujivunia hata kidogo lazima kikutese na mwisho wake utakuwa kama Yuda! Utetezi wako wote ni wa kipuuzi,Hivi thamani condom huwa kabla ya matumizi,wakati wa matumizi au baada ya matumizi? Wenye akili tunajua kuwa faida ya condom hupatikana wakati wa matumizi kama wakati ule unapewa pesa na mwigulu lakini kwa sasa huna faida kwani umeshakuwa uchafu unatakiwa utupiliwe mbali usionekane
 
Back
Top Bottom