Nafikiri Serikali ipo sawa kutopandisha mishahara

Nafikiri Serikali ipo sawa kutopandisha mishahara

kukumdogo

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Posts
2,894
Reaction score
2,806
Watumishi Wa uma wote ni wana CCM na wanatakiwa kufata ilani ya chama.

Wakisoma ilani vizuri hakuna sehemu imesema wafanyakazi Wa umma tutawaongezea Mishahara hivyo tunaomba watulie wafanye kazi.

Ambaye atalegea atatumbuliwa.
 
Nadhani unashindwa kutenganisha watumishi wa serikali na ccm. Unapo sign mkataba na serikali.. hausaini na CCM.. wala haupewi kadi ya chama.

Masuala ya vyamani suala binafsi maana maofisini hata niipo kila mtu ana mtazamo tofauti kuhusu siasa. So wafanyakaz wa serikal si makada wa chama
 
Nadhani unashindwa kutenganisha watumishi wa serikali na ccm. Unapo sign mkataba na serikali.. hausaini na ccm.. wala haupewi kadi ya chama.

Masuala ya vyamani suala binafsi maana maofisini hata niipo kila mtu ana mtazamo tofauti kuhusu siasa. So wafanyakaz wa serikal si makada wa chama

Sent using Jamii Forums mobile app
Mnapewa ilani kumbuka. Kama huna muulize bosi wako

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mnapewa ilani kumbuka. Kama huna muulize bosi wako

Sent using Jamii Forums mobile app
Nilipo ajiriwa na serikal sikupewa ilani. Nilipewa mkataba wenye masharti ya kazi.

Sikupewa hii kazi ili kutumikia chama.. nimepewa kutumika watanzania wanyonge.

Sitokaa nisome ilani.. wala jihusisha na siasa kwenye kazi yangu.
 
Nilipo ajiriwa na serikal sikupewa ilani. Nilipewa mkataba wenye masharti ya kazi. Sikupewa hii kazi ili kutumikia chama.. nimepewa kutumika watanzania wanyonge.
Sitokaa nisome ilani.. wala jiuhusisha na siasa kwenye kazi yangu.
Nimekuambia kachukue kwa bosi maana mnachotekeleza ni ilani ya chama. Kama mkataba wako hauendani na ilani basi huo mkataba ni batili

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Watumishi msiwe kama watu wasiofikiria mnahangaika kumjibu nini huyu bwashee wakati mtu anawafanyia utani.

Hamuwezi kuona huyu jamaa ana create comprehensive argument to testfy your levels of knowledge or else anapima your reactions towards a gov statement.

You better be quiet and create a better plan for the action.

Let them absorb the recoil the action
 
Mkuu umenikumbusha mbali sana kula furu, unakata gogo jeusi kama fungo dah[emoji3][emoji3]
Mkuu bila shaka utakuwa wa ukae/Pwani+Dar, furu ninazozungumzia hapa sio yale matunda yanayopendwa na Fungo, kanda ya ziwa kuna dagaa zinaitwa furu mara nyingi kwenye dagaa zile zinazokuja Mikoa mengine utakuta ipo/zipo kubwa kidogo zina ladha fulani mbaya
 
Eti mkataba huendani na ilani. Baba we siajaairiwa na ccm.. nimeajiriwa na serikali.
Mkataba huwa unakuja na job description ya majukumu yako. Na huo ndio utaratibu. Natekeleza majuku yangu according to sheria za nchi.. na si ilani ya chama. Ilani si sheria eti ni lazima.. hell no
Nimekuambia kachukue kwa bosi maana mnachotekeleza ni ilani ya chama. Kama mkataba wako hauendani na ilani basi huo mkataba ni batili

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Eti mkataba huendani na ilani. Baba we siajaairiwa na ccm.. nimeajiriwa na serikali.
Mkataba huwa unakuja na job description ya majukumu yako. Na huo ndio utaratibu. Natekeleza majuku yangu according to sheria za nchi.. na si ilani ya chama. Ilani si sheria eti ni lazima.. hell no
Mkuu usimjibu huyo zero brain
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Nilipo ajiriwa na serikal sikupewa ilani. Nilipewa mkataba wenye masharti ya kazi. Sikupewa hii kazi ili kutumikia chama.. nimepewa kutumika watanzania wanyonge.
Sitokaa nisome ilani.. wala jiuhusisha na siasa kwenye kazi yangu.
wanyonge ndio kinanani?
 
Nimekuambia kachukue kwa bosi maana mnachotekeleza ni ilani ya chama. Kama mkataba wako hauendani na ilani basi huo mkataba ni batili

Sent using Jamii Forums mobile app
We jamaa ni BWEGE sana siku zote wanachofanya watumishi wa uma ni kutekeleza MALENGO ambayo huanzia kwenye SERA.

na SERA HUTOKANA NA MIPANGO YA SERIKALI.

UTUMISHI HAUHUSIANI NA SIASA.

ILANI NDIO HUZAA SERA THEN MALENGO

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna uhusiano wa karibu sana na usio na shaka, kati ya jina lako na hii mada yako uliyoileta. Siku zote kuku wana akili ndogo. Sasa wewe ni kuku "mdogo" maana yake huna tofauti na kifaranga cha huyo kuku. Pole sana.
 
Umeandika ukweli mtupu , ndio maana jamaa amegoma kuongeza , wametulia kimya wanaugulia moyoni ,wanatii AMRI
 
We jamaa ni BWEGE sana siku zote wanachofanya watumishi wa uma ni kutekeleza MALENGO ambayo huanzia kwenye SERA.

na SERA HUTOKANA NA MIPANGO YA SERIKALI.

UTUMISHI HAUHUSIANI NA SIASA.

ILANI NDIO HUZAA SERA THEN MALENGO

Sent using Jamii Forums mobile app
Nafikiri wewe sio mtumishi Wa Umma. Kila katibu mkuu anayo ilani ya chama na anatakiwa kuifata hiyo na kuwapa watuwake wote Wa chini. Ndio maana lazima mfate ilani mkikataa tunawatumbua hatuna jinsi nyingine.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sa unakwama wapi kwani ILANI si ndio inazaa SERA?

MI MTUMISHI TENA WAZAMANI SIO TARAJALI
Nafikiri wewe sio mtumishi Wa Umma. Kila katibu mkuu anayo ilani ya chama na anatakiwa kuifata hiyo na kuwapa watuwake wote Wa chini. Ndio maana lazima mfate ilani mkikataa tunawatumbua hatuna jinsi nyingine.

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Inaonekana kuna tatizo limeshatengenezwa hapa then atatokea mtu na kuwa upande ule wa wahitaji ili kuwepo na mapambio na vigelegele kama kawaida
 
Back
Top Bottom