Nafasi za kujiunga na Kidato cha Tano Mbozi High School


kamanga2016

kamanga2016

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2016
Messages
496
Likes
363
Points
80
kamanga2016

kamanga2016

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2016
496 363 80
  • Ni shule ya day na boarding inachukua wanafunzi wa combinations za HGL, HGK NA HKL, ni shule ya kikristo na inatoa huduma pasipo na kubagua dini, ada yake ni nafuu kwa maelezo zaid npm
 
Mr.Wenger

Mr.Wenger

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2014
Messages
1,394
Likes
2,126
Points
280
Age
32
Mr.Wenger

Mr.Wenger

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2014
1,394 2,126 280
Hujasema ipo wapi, ada sh ngapi, na kunogesha zaidi ungetupa hints za matokeo yaliyopita shule ilifanya vipi?
 
kamanga2016

kamanga2016

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2016
Messages
496
Likes
363
Points
80
kamanga2016

kamanga2016

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2016
496 363 80
Shule ipo mkoa mpya wa songwe ni km 2 kutoka main road ya kwenda Zambia, ada ni mil. 1.2 kwa mwaka na hiyo ni kwa boarding wakati day ni nusu ya hiyo kias pia unaweza kulipa kwa awamu kulingana na kipato chako mzazi , matokeo ya mwaka juzi wote walifaulu kwa daraja la kwanza na la pili, kwa mwaka huu mategemeo ni makubwa, karibu sana mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,237,040
Members 475,401
Posts 29,276,247