Utakuwa mlaji wa matako😅5. Awe na tako.
5. Awe na tako.
Tako la kulika nawewe huelewi codeHakuna demu asiye na tako mkuu
Mimi nafanya massage kwa mwanaume anaetaka aje inbox, nitakufanyia massage with happy ending ila sifanyi chochote naogopa mimba za utotoni jamanSifa za waombaji;
1. Awe msichana kuanzia miaka 18 hadi 30.
2. Awe ana ujuzi wa massage na urembo (beauty therapy)
3. Awe mkazi wa Dar es salaam, ikiwa anaishi ilala atapewa kipaumbele.
4. Awe tayari kufanya kazi bila msukumo.
Mshahara kwa mwezi ni tsh 360,000/=
Chakula cha asubuhi na mchana kinapatikana ofisini.
Wahudumu wanaohitajika ni wawili (2) tu.
Kuomba nafasi hii bonyeza link hapo chini
jobsfacilitators@gmail.com
Mafisi mko makini, hiyo sifa ipo awe na tako la kusugulia mwili hasa kwenye kipengele cha body to body massageKuna sifa moja hujaiweka wakati wateja tunaiangalia sana na usipoizingatia hatuji
Mini nimekumiss jaman😁😁😁 mada pendwa mkuu,na wewe tayari upo humu😁😁😁
Unaongeza siku za kuishiAnanisingizia tu mkuu , japo hizi mada nzuri sana😁😁
Sio mbayaAmesema hapo juu. Msome vizuri. Amesema beauty therapy hapo juu namba 2. Hiyo maana yake ni kugawa mbususu.
Kujiongeza muhimuPosho itatokana na uwezo wako wakutoa vitumbua vya moto na maini tope!
Ndio main theme ya massage, yaani nikufanyie massage alaf usinipige paipu labda uwe na shida mdudu hasimamiAwe tayari kupigwa paipu baada ya kustimulate mwanaume.