Nafasi za kazi Rwanda

KIMBURU

JF-Expert Member
Jan 12, 2011
210
195
Wakuu leo nimesikia kwenye vyombo vya habari kuwa kuna nafasi za kazi Rwanda. Kama kuna mtu ana details za kina kuhusiana na nafasi hizo naomba atujuze please! Tanzania is boring dry pasture!
 

Sizinga

JF-Expert Member
Oct 30, 2007
8,422
2,000
hahaaa..sijasikia bado,ila ngoja tucheki hapa zoom.com, hope wana info
 

Kajole

JF-Expert Member
Apr 12, 2011
1,632
2,000
khaaaaa!,wewe Shy wenzio haitwi kimbuzi anaitwa KIMBURU bana.. Hata hvyo thank alot shy for your useful post
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom