nafasi za kazi 5


Totoz

Totoz

Member
Joined
Jan 27, 2013
Messages
99
Likes
2
Points
15
Totoz

Totoz

Member
Joined Jan 27, 2013
99 2 15
habari ndugu zangu nimepewa tangazo la kazi kwa nahaohitaji. Wanahitajika watu 5. Vigezo. Ujue kusoma na kuandika vizuri. Uwe na umri kuanzia miaka 18 nafasi 4 wasichana na 1 mvulana. Ila kazi ni yamuda sio yakudumu itategemea na ufanisi wako. Kwa anae hitaji ni mp
 
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
3,737
Likes
786
Points
280
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
3,737 786 280
Shukrani.
Dodosa kidogo tujue ata ni kazi gani? Au ata kampuni gani? Maana sidhani kama kuna kazi isiohitaji mjuzi wa kusoma na kuandika,
 
Mr. Marangu

Mr. Marangu

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2013
Messages
614
Likes
162
Points
60
Mr. Marangu

Mr. Marangu

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2013
614 162 60
sasa hii kazi inahusu nini isije ikawa inahusu ma house boy na ma house girl
 
H

Howt Lady

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2013
Messages
1,483
Likes
20
Points
135
Age
32
H

Howt Lady

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2013
1,483 20 135
Haya sasa vijana fursa ndio hiyo!!!!!!

Japo ametangaza nafas za kazi na jina la kampuni hajui

Changamkieni fursa iyo
 
H

Howt Lady

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2013
Messages
1,483
Likes
20
Points
135
Age
32
H

Howt Lady

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2013
1,483 20 135
Haya sasa vijana fursa ndio hiyo!!!!!!

Japo ametangaza nafas za kazi na jina la kampuni hajui

Changamkieni fursa iyo kutoka kwa totoz Totoz
 
Last edited by a moderator:
TsafuRD

TsafuRD

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2013
Messages
1,585
Likes
1,271
Points
280
TsafuRD

TsafuRD

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2013
1,585 1,271 280
habari ndugu zangu nimepewa tangazo la kazi kwa nahaohitaji. Wanahitajika watu 5. Vigezo. Ujue kusoma na kuandika vizuri. Uwe na umri kuanzia miaka 18 nafasi 4 wasichana na 1 mvulana. Ila kazi ni yamuda sio yakudumu itategemea na ufanisi wako. Kwa anae hitaji ni mp
Ni kazi gani, mshahara kiasi gani na kituo cha kazi ni wapi.
 
Totoz

Totoz

Member
Joined
Jan 27, 2013
Messages
99
Likes
2
Points
15
Totoz

Totoz

Member
Joined Jan 27, 2013
99 2 15
nikazi katika kampuniz a crealing and fowarding.. Mshahara per day ni elfu 10: but leo nimepokea simu kutoka kwa wenye hiyo kampuni kuwa wamesha pata watu wao. Asanteni jamani ila akitangaza tena nitawajuza.
 
N

nako g

Member
Joined
Oct 13, 2011
Messages
32
Likes
0
Points
0
N

nako g

Member
Joined Oct 13, 2011
32 0 0
sio kweli, umepewa tangazo la kzi jana halafu leo wakupigie kua wameshapata, hata hujui ni kazi gani, wapi n.k? We kama una kazi shukuru Mungu maana ni kama vile unapima kuona wangapi watacomment.
 

Forum statistics

Threads 1,261,734
Members 485,312
Posts 30,102,183