Nafasi za JKT na Polisi zinatoka lini?

Chimoto

JF-Expert Member
May 30, 2017
294
250
Habari zenu wana JF naombeni msaada wenu kwa yeyote yule anaye fahamu nafac za JKT na Polisi zinatoka lini mbona mwaka huu wamechelewesha na wanaangalia vigezo vp kwa anaye fahamu basi anifahamishe.
 

issakibwana

Member
Mar 13, 2017
27
45
Mwezi huu huapa na siku sionying sana.kama sio wikii hii nayo anza itakayo kuja so ww kuwa na subira 2
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom