Nafasi ya kazi ya Umeneja | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi ya kazi ya Umeneja

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by beko, Apr 15, 2011.

  1. b

    beko Senior Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Natafuta meneja wa kusimamia mradi wa kusaga, kukoboa,kupack na kuuza nafaka. Anatakiwa awe na uzoefu walao wa miaka miwili katika kazi hiyo hapa Dar es salaam. Awe na elimu walao ya kidato cha nne. tuma maombi box 79989 Dar es Salaam piga simu 0714432979 ​
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,981
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Jamani changamkeni ajira hiyo.
    Sio ooh kazi hakuna wanapeana wenyewe mshindwe wenyewe hapa.
     
  3. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Malipo yakoje au ndio 'attractive package to the right candidate' ?
     
  4. b

    beko Senior Member

    #4
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    mshahara utakuwa mzuri, na pia kutakua na bonus ambayo itatokana na mauzo, tutawekeana targets, if you meet the target you must get bonus on top of your good salary
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,452
    Likes Received: 14,793
    Trophy Points: 280
    jaman i tuchangamkie ajira hii jamani...ina maana ss wote humu hatuna hizi qualification au ndugu jamaa na marafiki?
     
  6. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,891
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    unalipa ngapi kwa mwezi?
     
  7. S

    Simon B james Member

    #7
    Apr 23, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dola 3000
     
  8. M

    Mkombozi JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 620
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    sio kwamba hatuna qualification,bali wengine wana qualification za juu zaidi.Huyo aliyesema dola 3,000 ni ya Zimbabwe!Kwa akili ya kawaida mtu wa kusimamia nafaka,mshahara ni around laki 3 za Kitanzania
     
  9. chipanga

    chipanga JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 660
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 60
    mwanzo ulinishawishi, lkn kwa hizi dola.... napata wasiwasi.
     
  10. P

    Pretty P Senior Member

    #10
    Apr 26, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kazi zakumeet taget ni noma jamani, nina experience nazo sana. Lakini jaribuni
     
  11. P

    Pretty P Senior Member

    #11
    Apr 26, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kazi zakumeet target ni noma jamani, nina experience nazo sana. Kuna campuni wanalipa kwa target yani kwa mwezi unaweza pokea laki mbili au moja naa, jamani si shida izo
     
  12. b

    bop New Member

    #12
    Apr 27, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa yeye mwnyw anfanya kazi wp? utakuta hana kazi....
     
Loading...