Nafasi ya kaz yenye mshahara mnono


Kitukizuri

Kitukizuri

Member
Joined
Apr 25, 2011
Messages
21
Likes
0
Points
0
Kitukizuri

Kitukizuri

Member
Joined Apr 25, 2011
21 0 0
nahitaji mshichana wa kaz anisaidie kaz ndogondogo hapa geto nikitoka collage nikute shwarii.
 
M

Mapujds

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2011
Messages
1,291
Likes
3
Points
135
M

Mapujds

JF-Expert Member
Joined May 12, 2011
1,291 3 135
Acha hizo kijana
 
wijei

wijei

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
474
Likes
31
Points
45
wijei

wijei

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
474 31 45
Ujiandae na kutoa mahari kabisaa!
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
Maskini akipata makalio hulia mbwata......yaani wewe hivyo vijisenti vya mkopo tu unataka kuweka HG, ukipata hela ya maana itakuwaje? Acha Ubwanyenye dogo!
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,495
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,495 280
lol! mi nasaka ajira ndugu. nipe maelekezo tafadhali
 
Noti mpya tz

Noti mpya tz

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
970
Likes
44
Points
45
Noti mpya tz

Noti mpya tz

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
970 44 45
Kajifunza kwa wazazi mwacheni ndo vijana wetu wa kileo walivyo wanashani ni sifa kuwa na hg. Soma dogo acha usharobaro
 
Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
6,337
Likes
461
Points
180
Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
6,337 461 180
Mm ni houseboy najua kupika kila kitu Kama upo tayar tufanye biashara!
 
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
9,329
Likes
1,085
Points
280
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined Sep 11, 2010
9,329 1,085 280
hawa machalii wa siku hizi wanachukua wasichana wa kazi lakini ghafla bin vuu wanafanya change in use
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,506
Likes
71
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,506 71 145
Duh...! May be payments shall be done in kind...!
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,450
Likes
1,300
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,450 1,300 280
Inategemeana standard zako.
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,659
Likes
1,170
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,659 1,170 280
Hebu wajibu watu...ajira zimekuwa adimu sana...
 
S

Sanga n.

Member
Joined
Jun 28, 2011
Messages
51
Likes
1
Points
0
Age
31
S

Sanga n.

Member
Joined Jun 28, 2011
51 1 0
Dogo inaonekana hajafahamu maisha yanaendaje. Sh 7500 kwa cku amekuta ni mamilion ambayo haoni pa kuweka. By da way wapo wanaopewa hiyo na hata cku chuo kinapofunga WANAKOPA NAULI. Ucwe limbukeni wa pesa, ITUNZE ILI NAYO IKU2NZE.
 
Chiwa

Chiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2008
Messages
2,115
Likes
1,451
Points
280
Chiwa

Chiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2008
2,115 1,451 280
jamani mbona mnamshambulia si ndio anatengeneza ajira! akija uraiani naongeza zingine! hata akimpa mimba kwani imeandikwa hg asizae na boss wake tena akiwa hajaoa?
furahia boom! kazikwelikweli!
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
kweli hlo ni boom enzi zetu tulikua tunaiita hela nyeusi mana hata inavoisha isha huelewi
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,159
Likes
22,590
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,159 22,590 280
Hiyo Ela ya mkopo itatosha kweli kulipa huo mshahara mnono!
Mnafikiria wote wanategemea hela za mkopo tu? Kuna wenye wazee wao wana uwezo, kuna wenye kazi zao na wameamuwa kujiendeleza kusoma, kuna wenye "biashara" zao. Unanshangaza!
 

Forum statistics

Threads 1,213,774
Members 462,292
Posts 28,489,527