Nafasi 2000 za kazi, Viettel Tanzania

Nafasi 2000 za kazi, Viettel Tanzania

Umetoa ushaur mzuri sana ila naomba nkukumbushe serikali ya Tanzania hailindi graduates kama serikali nyingine kama ya South Africa.Wanafunzi wa S.A once wakimaliza chuo wanakua na uhakika wa kazi mana foreigner kupata kazi kwa wenzetu ni utata mana wanawapa priority watu wao.

Unavomponda jamaa ni upuuzi unaouonesha mana kila mtu katoka katika back ground tofauti.Mtoto wa Mkubwa wa nchi hawezi kufanya kazi ya laki 3 mana anajua akikaa nyumbani Baba anaweza mpa zaidi ya laki 3 kwa ajili ya kununua mahitaji yake although bado anakaa nyumbani.Mtoto wa mkulima kupata elfu 10 ni tabu sana na ndio mana tunaona better uanzie popote mana ni njia ya kukufikisha utakapo.

Am sorry kama neno lolote nlilolitoa limekukwaza ila kwa kua umeonyesha dharau za kipumbavu

Sijaonesha dharau wala nn.. Ila kujitambua thamani ni jambo la muhimu sana.. Ukijidharau na ulimwengu utakudharau

hata yule ambaye ni mtoto wa mkulima anaweza akajishughulisha na shughuli zingine akapatahyo laki 4
 
Jamani kuna yeyote aliyetumiwa hiyo application form? atujuze tunaohitaji please!! maana mie bado.
 
Umetoa ushaur mzuri sana ila naomba nkukumbushe serikali ya Tanzania hailindi graduates kama serikali nyingine kama ya South Africa.Wanafunzi wa S.A once wakimaliza chuo wanakua na uhakika wa kazi mana foreigner kupata kazi kwa wenzetu ni utata mana wanawapa priority watu wao.

Unavomponda jamaa ni upuuzi unaouonesha mana kila mtu katoka katika back ground tofauti.Mtoto wa Mkubwa wa nchi hawezi kufanya kazi ya laki 3 mana anajua akikaa nyumbani Baba anaweza mpa zaidi ya laki 3 kwa ajili ya kununua mahitaji yake although bado anakaa nyumbani.Mtoto wa mkulima kupata elfu 10 ni tabu sana na ndio mana tunaona better uanzie popote mana ni njia ya kukufikisha utakapo.

Am sorry kama neno lolote nlilolitoa limekukwaza ila kwa kua umeonyesha dharau za kipumbavu

Mkuu sema wewe manake daaah hum ndani kuna matajiri kwa hiyo full kuumizana mioyo
 
mkuu hapa nimecheka sana, anyway muomba mungu hachoki

Kwa hiyo kilichokufanya ucheke sana hapo ni nini? Kama wewe uko sehemu nzuri wala huna sababu ya kutucheka sisi wenye hali ngumu mkuu maisha ni kupanda na kushuka. Aliyekupa wewe ndiye kaninyima mimi
 
Ndugu juzi nilisikia gazeti la Daily News na Habari Leo, walitangaza nafasi 2000 za Viettel, mwenye tangazo atupie basi hilo la nafasi 2000.hawa jamaa wapo serious naona uhuru ilitoa habari zao juu ya mzungumzo yao na kikwete please rushieni tangazo wakuu tuingie mzigonijamani


Ukisikia wewe tafuta, maana cha kusikia kinaweza kuwepo, but ushapata msaada. Kingine magazeti yoote hata ya miaka iliyopita yapo humuhumubkwenye mtandao so ni wewe kwenda kwa mtandao wa gazeti husika na kuweka tarehe unayotaka linakuja na kuangalia hitaji lako lol…!!
 
Wadau Nimetuma Mda Mrefu Yapata wiki Sasa Kuomba Form ya Maombi Kwa Njia Ya Email VIETTEL TANZANIA Mpaka Sasa Naona Kimya Yaani Hawajanitumia, Mwenye Hiyo Formu Naomba anitumie Ili Niweze Kuapply

Natanguliza Shukran
 
Last edited by a moderator:
Wadau Nimetuma Mda Mrefu Yapata wiki Sasa Kuomba Form ya Maombi Kwa Njia Ya Email VIETTEL TANZANIA Mpaka Sasa Naona Kimya Yaani Hawajanitumia, Mwenye Hiyo Formu Naomba anitumie Ili Niweze Kuapply

Natanguliza Shukran

Tuma email mkuu nikutumie badae kidogo.
 
Last edited by a moderator:
Fanya yako, ukiomba omba na wasiotaka wasikatishe tamaa wenzao.
 
hv wakuu hiyo form unaprint hlf unascan ndo unatuma baada ya kujaza,kubandika picha pamoja na kusign au inakuaje?msaada wadau
 
hv wakuu hiyo form unaprint hlf unascan ndo unatuma baada ya kujaza,kubandika picha pamoja na kusign au inakuaje?msaada wadau

Ina sehemu ya kubandika picha?? Mi nadhan unajazia humo humo kwenye soft copy
 
Ndugu zangu hii kampuni ni kweli ipo ila naona hawakujipanga vizuri ni jinsi gani wataanza operation zao hapa Tanzania.Ila naona kama wabahili hivi sasa sijui mishahara itakuwaje nashauri kwa mnaomba kazi huku mpati stori za waliofanya kazi Huawei(wawi) inawezekana wasitofautiane sana.Wewe Mvietinam anaenda vijijini kufanya mikataba ya kuweka site hana hata mtanzania anaenda mwenyewe hii kwangu haijakaa vizuri tena amechukua bodaboda na bodaboda amesema alimchukua akiwa peke yake(hakuwa ameongozana na wazawa).Ok inawezekana akatumia technology kuyajua maeneo ila "lugha" itakuwaje mawasiliano na wenyeji.
I am out.

no siyo wabahili wanaogopaq kutoa kazi ingawa wameshatangaza ila crb inawachelewesha kuwapatia certificate, mimi pia kampuni yangu iko miongoni mwa kampuni zitakazopata tender hapo, na sasa nafanya kazi ndogo tuu ya kuwawekea internet ya raha fiber
 
mnaotafuta kazi kama mna qualifications ombeni wacheni kupiga kelele...
Kampuni mpya ya telecommunications bongo.. ngoja tuone wtakuja na kipi kipya, nimewasoma google naona wameruhusiwa na nchi wanatarajia kuanza ku-operate July 2015... Another player in the game
 
Back
Top Bottom