Naenda ukweni kwa mara ya kwanza

Naenda ukweni kwa mara ya kwanza

Mimi nilikubalika mapema nadhani wazazi wa mchumba wangu hawakutaka hata kuonana na mimi walitaka tu kuonana wazee wangu wapatane mahari hapa nilipo ndoa mwezi ujao hawajawahi hata kuniona zaidi ya Picha siwafahamu wakwe nawafahamu Shemeji kwa kuwa tulisoma nao shule moja sekondari
 
Ushauri stahiki.....

Ukweni ni pahala pa heshima......hivyo unapaswa ujiheshimu uwapo huko......

-Jizuie kuwa muongeaji sana....hasa katika masuala ambayo hayakuhusu.....

- Jitahidi kutofautisha kati ya masuala yao ya kifamilia na mambo yanayokuhusu wewe.....

- Jitahidi kufuata sheria na taratibu za hapo hata kama zingine zinakera na kuudhi kwani hapo upo kwa muda tu

- Ficha udhaifu wako na aibu zako uwapo ukweni.....hapa namaaanisha kuwa kama wewe ni mtu wa pombe jitahidi sana kujizuia.....kwani unaweza ukasemaa unaonja matokeo yake ukapitiliza ukaja ukampiga busu mama mkwe au shemeji yako ukidhani ni mkeo......

-Jitahidi kuuzuia moyo na tamaa za kijinga.....sio tena unamuona shemeji yako katoka kuoga unaanza kutoa macho.....

Ni hayo tu....mengine utayakuta huko huko
 
Wakuu,

Hayawi hayawi sasa yamekuwa! Baada ya masiku tele kupita, Leo nd'o naenda kutambulishwa ukweni kwa mara ya kwanza kabisa. Nasikia ukoo mzima umekusanyika huko, kuanzia akina babu, bibi, baba, mama, mjomba, shangazi, mashemeji wa kike na wa kiume na ndugu wengine.

Sasa hapa najiona kama moyo nimeuazima, yaani unadundadunda balaa, akili zinazunguka, kichwa kinanesanesa, miguu inapepesuka, sijanywa hata chai ila najihisi nimeshiba kinoumah, jasho linatiririka balaa, mikono yote imelegea,
hadi midomo inatetema na nimevaa ile kanzu yangu matata ninayoitegemea kwenye matukio muhimu ila bado mwili mzima najiona kama vile nipo uchi.

WAKUU,

NIPENI EXPERIENCE NA NAMNA YA KUONDOA HII HALI YA HOFU NA UOGA KWA M'LIOWAHI KWENDA UKWENI KWA MARA YA KWANZA WAKUU.
Gonga viloba 3 vya konyago
 
Kama umeweza kushasha bandiko hili bila tabuu yoyote basi ushaitoa hiyo hali ya kutetemeka....nimeona maelezo yako yanasema mikono imelegea sasa cjui umewezaje kishika simu
 
Back
Top Bottom