Naelekea kufa kwa njaa siku si nyingi

Naelekea kufa kwa njaa siku si nyingi

Uza smartphone 80,000. Nunua tecno T402 kwa 30,000 ina uwezo wa kuingia JF kama kawaida, ukiwa na MB 10 unatumia siku 3 mpaka 5 kuperyuzi.
Hiyo 50,000 inayobaki ni mtaji tosha unaoweza kukupa faida ya 20% au 15%0kila siku.
Siku hizi jf inapatikana buuure bila bando. Nina wiki sasa sijanunua bando ila jf kama kawaida.
 
Rudisha mpira kwa kipa
“Kwa ninachokiona sasa naenda kufa kwa njaa siku kadhaa mbele”

Hivi nitawezaje kuishi kwa hii 5000/= week nzima.

Mambo mengine yajakaa sawa Pakujishikiza palipokuwa pananipa vipesa vya kula na nauri za kusaka kazi mjini kumeungua kabisa.

Mnisaidie 50,000/= nikimbilie Viwandani kesho kuhonga supervisor ikiisha hii 5000/= ndio mwisho wa ujanja wangu maana sizalishi tena.

View attachment 1389530View attachment 1389532

Portfolio | 2020

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ukipo kuna Barbara ya lami? kuna eneo trafki wanakaa?
 
Taratibu za haraka katika hali kama hiyo ni kutojificha,na umefanya hivyo ila katika sehemu ambayo sio(akitokea mtu alhamdulillah).Wacheki watu unaofahamiana nao physically waeleze situation halisi, na alternatives unazofikiria kama hiyo ya viwandani, na pia tengeneza masuluhisho zaidi ya kupendekeza,hao watu wanaweza kuangalia namna ya kukusaidia.
Hiyo CPU vipi ulikuwa unaingiza audio na video kwa kuuzia watu(ingawa ni uharamia)?Kama ndio unaweza cheki na watu wakupe alternative wakati unatafuta machine nyingine.
 
Ushauri mzuri ila
Nilikuwa na ujanja wa kizunguka mji kwasabu ya hiyo kitu apo hata nikizunguka vipi nyengine inakuja ila sasaivi sina Assert yakuleta pesa endelevu bali 5000/= as cash nikipanda gari ×1,2 ishaisha kwakupata nyengine ndoto.

HII CONCEPT WENGI WAMEICHUKULIA POA.

Portfolio | 2020
Hakitengenezeki mkuu?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ushauri mzuri ila
Nilikuwa na ujanja wa kizunguka mji kwasabu ya hiyo kitu apo hata nikizunguka vipi nyengine inakuja ila sasaivi sina Assert yakuleta pesa endelevu bali 5000/= as cash nikipanda gari ×1,2 ishaisha kwakupata nyengine ndoto.

HII CONCEPT WENGI WAMEICHUKULIA POA.

Portfolio | 2020

Kwanza pole sana. Hiyo PC tatizo lake nini? Na ni model gani?

Ni kazi na inahitaji jitihada sana kufa kwa njaa.
 
“Kwa ninachokiona sasa naenda kufa kwa njaa siku kadhaa mbele”

Hivi nitawezaje kuishi kwa hii 5000/= week nzima.

Mambo mengine yajakaa sawa Pakujishikiza palipokuwa pananipa vipesa vya kula na nauri za kusaka kazi mjini kumeungua kabisa.

Mnisaidie 50,000/= nikimbilie Viwandani kesho kuhonga supervisor ikiisha hii 5000/= ndio mwisho wa ujanja wangu maana sizalishi tena.

View attachment 1389530View attachment 1389532

Portfolio | 2020
Mbona umeweka hizo quotation mark ? Kwahiyo hayo maneno si ww Bali umemsikia mtu akitamka sio?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu pole sana, najua hali unayopitia. Tena yaweza kuwa mbaya kuliko unavyoelezea hapa.

Binafsi nakushauri, kwanza punguza 'matarajio' makubwa. Usijilazimishe kufanya kazi mpaka ulipwe Tsh 20,000 au zaidi kwa siku.

Mimi niliwahi kwenda kuomba kazi kwa vijana waosha magari, tena nilitaka niwasaidie tu bila malipo ila wawe wananipa Tsh 1,000 tu lakini walikataa. Tena wakati huo nimetoka chuo !!

Kama huna ulemavu wowote, mzima wa afya kwanini usijishkize kwenye makampuni ya ulinzi wakati unajipanga taratibu. Tena usiende makampuni makubwa, nenda kwa hizi local companies unaweza kupata kazi siku hiyo hiyo.

Ingawa wanalipa Tsh 150,000 au less lakini ukikaa nyumbani utaipata wapi hata hiyo.
 
Taratibu za haraka katika hali kama hiyo ni kutojificha,na umefanya hivyo ila katika sehemu ambayo sio(akitokea mtu alhamdulillah).Wacheki watu unaofahamiana nao physically waeleze situation halisi, na alternatives unazofikiria kama hiyo ya viwandani, na pia tengeneza masuluhisho zaidi ya kupendekeza,hao watu wanaweza kuangalia namna ya kukusaidia.
Hiyo CPU vipi ulikuwa unaingiza audio na video kwa kuuzia watu(ingawa ni uharamia)?Kama ndio unaweza cheki na watu wakupe alternative wakati unatafuta machine nyingine.
Watu ambao hawakujui wanaweza kuwa na msaada mkubwa kwako kuliko hata ndugu/marafiki. Watu wanaokufahamu wanaweza kuwa wa kwanza kukusengenya bila kukupa msaada wowote ule utakutana na ahadi ambazo usingezitarajia aiseee nipigie kesho za kutosha.
 
Uza smartphone 80,000. Nunua tecno T402 kwa 30,000 ina uwezo wa kuingia JF kama kawaida, ukiwa na MB 10 unatumia siku 3 mpaka 5 kuperyuzi.
Hiyo 50,000 inayobaki ni mtaji tosha unaoweza kukupa faida ya 20% au 15%0kila siku.

Hesabu katika viwango vyake
 
Mkuu pole sana, najua hali unayopitia. Tena yaweza kuwa mbaya kuliko unavyoelezea hapa.

Binafsi nakushauri, kwanza punguza 'matarajio' makubwa. Usijilazimishe kufanya kazi mpaka ulipwe Tsh 20,000 au zaidi kwa siku.

Mimi niliwahi kwenda kuomba kazi kwa vijana waosha magari, tena nilitaka niwasaidie tu bila malipo ila wawe wananipa Tsh 1,000 tu lakini walikataa. Tena wakati huo nimetoka chuo !!

Kama huna ulemavu wowote, mzima wa afya kwanini usijishkize kwenye makampuni ya ulinzi wakati unajipanga taratibu. Tena usiende makampuni makubwa, nenda kwa hizi local companies unaweza kupata kazi siku hiyo hiyo.

Ingawa wanalipa Tsh 150,000 au less lakini ukikaa nyumbani utaipata wapi hata hiyo.
Mkuu nitajie kampuni 3 na ofisi zake kama unazijua niende.

Portfolio | 2020
 
Back
Top Bottom