Nadharia ya vikundi virai | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nadharia ya vikundi virai

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Anita Baby, Oct 4, 2011.

  1. A

    Anita Baby JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Naomba mashiko ju ya udhaifu wa nadharia ya vikundi virai kwamba ilikua ya kinadharia zaidi kuliko ilivyotakiwa kua.
    1. Kwa nini ilikua ya kinadharia?
    2. Ilitakiwa iweje?
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,417
    Likes Received: 654
    Trophy Points: 280
    ilikuwa dhaifu kwa mujibu wa mwanazuoni gani, na huyo aliyeusema huo udhaifu alitoa critique gani? na maoni yako ni yepi kabla sijaanza kumwaga utaalam wangu!
     
  3. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,714
    Likes Received: 1,592
    Trophy Points: 280
    mbona sielewi inamaana kiswahili ni kigumu kiasi hicho? Ebu mwaga madesa.
     
  4. A

    Anita Baby JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    swali ju ya swali cshangai ndo kawaida ya waswahili. Jibu swali km huna mashiko tambaa.
     
  5. A

    Anita Baby JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    pole dia. Kiswahli c rahc km wengne wanavyofikiria
     
Loading...