Nadhani Hapa Wengi Ndo Wanapokosea

Nadhani Hapa Wengi Ndo Wanapokosea

STUNTER

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Posts
13,077
Reaction score
17,267
Mapenzi yanakufa maongezi yakifa...Mambo?
Poa....Mzima? Mzima. Kila jibu ni neno moja moja,
ndio maana mnaboreka alafu mnaaza kuranda
randa na michepuko. Jifunze kupiga story na mpenzi
wako maana mkizeeka alafu vifaa vyenu vya
kunaniliu vikagoma, kitakacho waokoa ni utamu wa story sio wa mechi kitandani
 
Kweli lkn mechi za kitandani haziishi hata wapenzi wakizeeka,kuna ile ya tia mkono upapase[emoji23]
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom