Nadhani bado sijaelewa kuhusu hii kodi ya majengo

innocentkirumbuyo

JF-Expert Member
Jan 10, 2016
3,124
2,000
wakuu nimerudi kazini nakutana na barua kutoka TRA kulipa kodi ya majengo tatizo nyumba yangu ni yakuishi tu naambiwa nilipe 90000 juzi serikali si ilisema nyumba za chini ni elfu kumi hii 90000 inakuwa aje tena na mikoa mingine nayo ni hivi hivi au ni huku mwanza tu
 

kikwambi

Member
Jun 30, 2016
90
125
Du itakua ilitoka kabla ya budget mpya ya mwaka 2017/18 au pengine wanakudai na kodi ya nyuma. Ni vizuri ufike kwenye ofisi zao ukawaulize wakueleweshe vyema mkuu.
 

mtima nyongo

JF-Expert Member
Dec 29, 2015
1,946
2,000
hiyo nahisi itakua ya majengo ya biashara alafu katika hizo paper huwa ziko tatu isome ile ya mwisho uone imeandikwaje labda unaweza kuwa umepigwa na penati endapo ujalipa toka 2015,mimi kwangu wameleta pamoja na penati nadaiwa 30elfu
 

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Feb 12, 2012
10,349
2,000
hiyo nahisi itakua ya majengo ya biashara alafu katika hizo paper huwa ziko tatu isome ile ya mwisho uone imeandikwaje labda unaweza kuwa umepigwa na penati endapo ujalipa toka 2015,mimi kwangu wameleta pamoja na penati nadaiwa 30elfu
Hivi step za kulipia zinakwendaje ili upate hiyo karatasi maaana mara ya mwisho kulipa ilikuwa mwaka jana mwezi March katika ofisi ya kata ....sasa kwa TRA sijui inakuaje hapo?naomba nijuze
 

innocentkirumbuyo

JF-Expert Member
Jan 10, 2016
3,124
2,000
hiyo nahisi itakua ya majengo ya biashara alafu katika hizo paper huwa ziko tatu isome ile ya mwisho uone imeandikwaje labda unaweza kuwa umepigwa na penati endapo ujalipa toka 2015,mimi kwangu wameleta pamoja na penati nadaiwa 30elfu
Mkuu mm wamenipa mbili ya pili ni barua tu alafu wameandika limbikizo la kodi ya nyuma ni sifuri na pia nyumba siyo ya biashara ni yakuishi tu
 

marxlups

JF-Expert Member
Dec 12, 2011
13,221
2,000
Vigezo vya nyumba kulipiwa kodi ni vipi? kama haijakamilika, au imekamilika haikaliwi na mtu au inakuwaje
 

kivyako

JF-Expert Member
Feb 2, 2012
14,287
2,000
Kweli pumzi imekata! Mi sijui chochote sasa wakija na makaratasi yao si ndo balaa
 

Bonge

JF-Expert Member
Aug 29, 2007
1,027
2,000
Jee kuhusu watu walio staafu kazi (60+ yrs) wamesamehewa kulipa hii kodi kwa nyuma zao zankuishi??
 

mwanansao

JF-Expert Member
Jul 30, 2015
207
250
Si bora wewe Mimi Niko Tabora nililetewa kalatasi nikalipie 200,000
In nyumba kuishi tena sins hats mpangaji siendi kulipa nasubiri watakacho kuja kufanya
 

sechex

Member
Aug 24, 2016
82
125
wakuu nimerudi kazini nakutana na barua kutoka TRA kulipa kodi ya majengo tatizo nyumba yangu ni yakuishi tu naambiwa nilipe 90000 juzi serikali si ilisema nyumba za chini ni elfu kumi hii 90000 inakuwa aje tena na mikoa mingine nayo ni hivi hivi au ni huku mwanza tu
Kwl haujaelewa....!! Yale ni mapendekezo ya bajeti.... kama yatakubaliwa na bunge sheria itaanza kufanya kazi julai mosi.... KWA SASA PAMBANA NA KODI YA NCHI....
 

umerogwa wewe

JF-Expert Member
Apr 8, 2017
420
1,000
Mimi nyumba yangu mwakajana ilipigwa X nikawapeleka mahakamani nikawashinda.
Mwaka huu wameniletea hiyo hati ya Madai, je niwalipe???

Ila sitawalipa
 

innocentkirumbuyo

JF-Expert Member
Jan 10, 2016
3,124
2,000
Si bora wewe Mimi Niko Tabora nililetewa kalatasi nikalipie 200,000
In nyumba kuishi tena sins hats mpangaji siendi kulipa nasubiri watakacho kuja kufanya
Duuuu mkuu pole sana soma paka mwisho kina sehemu wamesema tadhari usipo lipa kwa muda watakusanya kwa nguvu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom