NACTE wababaishaji


W

Waambi

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
736
Likes
2
Points
0
W

Waambi

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2012
736 2 0
Kozi ya diploma in Journalism at London School Journalism (LSJ) through distance learning programme takes 2 years. Nimetumia miezi 9 kumaliza. NACTE wanasita kusajili cheti! Kuna logic? Unahija kufaulu form 4 tu kujiunga na LSJ. Je kuna tatizo? Tafadhali naomba ufafanuzi maana nacte longolongo kibao!
 
M

MAKAH

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
1,595
Likes
12
Points
0
M

MAKAH

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
1,595 12 0
nijuavyo ungecheki na chuo chako kama kinatambulikana na NACTE. pili hakikisha Diploma yako ina ufaulu wa Lower Second na kwenda juu, credit, gpa above 3.5 ndipo uwasake hawa NACTE kwa udi na uvumba. nadhani ni hivyo - wanajamvi watakuwa na uelewa pia
 
W

Waambi

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
736
Likes
2
Points
0
W

Waambi

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2012
736 2 0
Asante Makah. Nili dedicate all my time nikisoma ndo maana nikamaliza kwa miezi 9. Mwalimu wangu Ken Ashton, akapendekeza nipewe 'diploma with distinction'
 
M

MAKAH

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
1,595
Likes
12
Points
0
M

MAKAH

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
1,595 12 0
ok. basi wasiliana nao kama chuo chako kiko katika orodha ya vyuo wanavyovitambua. Tatizo hawa watu ni wagumu sana kuwapata kwa simu - but keep on trying - kila la heri.
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,734
Likes
2,012
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,734 2,012 280
itabidi upeleke na curriculum ya chuo chako hii itawasaidia pia na chengine huwa wanataka rushwa ndo wakupe ngazi fulani..
 

Forum statistics

Threads 1,273,251
Members 490,339
Posts 30,475,240